Afisa wa TRA aliyetuhumiwa kumiliki magari 19 kusomewa maelezo ya awali Desemba 6


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,207
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,207 280
Dar es Salaam. Ofisa Msaidizi wa Forodha wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), Jennifer Mushi, Desemba 6,2017 atasomewa maelezo ya awali.

Katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, mshtakiwa anakabiliwa na mashtaka mawili likiwemo la kumiliki magari 19, mali inayodaiwa hailingani na kipato chake halali.

Jennifer ameshtakiwa chini ya kifungu cha 27, (1) (a) na (b) cha Sheria ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa namba 11 ya mwaka 2007.

Maelezo hayo yalipaswa kusomwa leo Jumanne Novemba 7,2017 lakini Wakili wa Serikali Mkuu, Vitalis Peter amesema bado hawajamaliza kuyaandaa.

Ameiomba Mahakama kupanga tarehe nyingine. Upande wa utetezi uliowakilishwa na wakili Elisaria Mosha haukuwa na pingamizi.

Hakimu Huruma Shaidi ameahirisha kesi hadi Desemba 6,2017, mshtakiwa atakaposomewa maelezo hayo.

Jennifer anadaiwa kati ya Machi 21,2016 na Juni 30,2016 jijini Dar es Salaam akiwa mwajiriwa wa TRA kwa cheo cha Ofisa Forodha Msaidizi alikutwa akimiliki magari 19.

Magari hayo ni Toyota RAV4 mbili, Toyota Dyna Truck, Toyota Vitz, Suzuki Carry, Toyota Ipsum, Toyota Wish mbili, Toyota Mark II, Toyota Mark X, Toyota Regiusage, Toyota Estimated, Toyota Alex, Toyota Noah, Toyota Crown, Toyota Hiace, Toyota Estima, Toyota Passo na Suzuki Carry.

Katika hati ya mashtaka imeelezwa magari hayo yana thamani ya Sh197.601 milioni mali ambayo inadaiwa hailingani na kipato chake halali.

Anadaiwa kati ya Machi 21,2012 na Machi 30,2016 jijini Dar es Salaam akiwa mwajiriwa wa TRA mwenye cheo cha Ofisa Forodha Msaidizi alikutwa akiishi maisha ya kifahari ya thamani ya Sh333.255 milioni fedha ambayo inadaiwa hailingani na kipato chake halali.

Mshtakiwa aliyekana mashtaka hayo baada ya kusomewa yupo nje kwa dhamana.

Chanzo: Mwananchi

Soma kisa chake chote hapa=> Afisa msaidizi wa Forodha TRA, Jennifer Mushi afikishwa Mahakamani kwa kumiliki magari 19 na kuishi maisha ya kifahari

Mytake: Serikali itashinda kesi au ndo mwanzo wa watuhumiwa kuachiliwa kama akina Masamaki au kesi inafika mahali mara jamuhuri inaiondoa kesi mahakamani.

Nadhani kama tumeamua kufanya kazi tuhakikishe tunaweka siasa pembeni na kutumia weledi siyo mihemko.
 
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
318
Likes
207
Points
60
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
318 207 60
mbona milion mia kidgo sana jamani!!uonevu huo
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,665
Likes
1,921
Points
280
Age
14
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,665 1,921 280
Wanataka watu wasiwe na magari
 
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
318
Likes
207
Points
60
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
318 207 60
Eti magari kumi na tisa ndio hadi kesi ??utajuaje kama mshahara wake alikuwa anaufanyia biashara ??Ccm wivu
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,678
Likes
17,529
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,678 17,529 280
Yetu macho!

Ova
 
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,709
Likes
8,980
Points
280
Age
22
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,709 8,980 280
na Mimi nataka kumiliki magari 19.
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,726
Likes
14,113
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,726 14,113 280
Rais anataka watu waishi kama mashetani sio kama matajiri
 
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
7,520
Likes
7,746
Points
280
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
7,520 7,746 280
Toyotaz????????????/
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
2,944
Likes
5,458
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
2,944 5,458 280
Wonder shall never end, et tatzo ni magari 19 yenye thaman ya mil 198, kwaio angemiliki toyota landcruiser mpya new model kama wanazomiliki wao ya mil 400 sio tatzo?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,755
Likes
49,637
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,755 49,637 280
Tumerudi kwenye ujamaa wa Nyerere
 
faru john junior

faru john junior

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2016
Messages
1,377
Likes
1,193
Points
280
faru john junior

faru john junior

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2016
1,377 1,193 280
Nitampa zawadi ya gari 2 aina ya Toyota land cruiser maana nimegundua ni mteja wetu mzri sana kwa kampun ya Toyota. Anamiliki Toyota 16 kati ya magri 19 ni jambo LA kushkru sana
 
kyagata

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,659
Likes
1,685
Points
280
kyagata

kyagata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,659 1,685 280
hivi mtumishi kama analima zake huko kibaigwa atazikosa hizo gari?
 
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,053
Likes
857
Points
280
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,053 857 280
Unapo sema ccm wivu ina maana huyu mama mtuhumiwa ni wa chama kipi ambacho kina bariki wizi/uhujumu?
 
mashoodjr

mashoodjr

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2016
Messages
1,994
Likes
1,307
Points
280
mashoodjr

mashoodjr

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2016
1,994 1,307 280
Magari 19 kwanza ushuru tu kuyalipia ni balaa magari yenyewe thamani yake ndogo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,491
Members 475,174
Posts 29,259,708