Afisa masoko wa tv&redio

SN.BARRY

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
3,532
2,000
Kama kuna maafisa masoko wa redio na tv tukutane hapa tupeane michongo maana kipindi khaaaa bila connection hupat tangazo
Radio yako inaitwaje na ipo mkoa gani?

Inafija wapi na wapi?

Ni radio ya kawaida/secular au ni ya dini?

Tangazo la dk. mnachaji sh.ngapi?

Jibu hayo maswali upate michongo.
 
Apr 12, 2015
98
150
Radio yako inaitwaje na ipo mkoa gani?

Inafija wapi na wapi?

Ni radio ya kawaida/secular au ni ya dini?

Tangazo la dk. mnachaji sh.ngapi?

Jibu hayo maswali upate michongo.
Hata mimi nasubiri majibu hapo,
Hasa kwenye coverage na bei ya matangazo hapo make ndo hatari inapoanzia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom