Afisa huyu kalitia aibu Jeshi la Polisi kwa kutelekeza mke na watoto


Status
Not open for further replies.
Mama tuntufye

Mama tuntufye

Senior Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
131
Likes
61
Points
45
Mama tuntufye

Mama tuntufye

Senior Member
Joined Feb 14, 2012
131 61 45
Afisa wa Jeshi la Polisi mwenye cheo cha ASP Amos Aron Mwakajoka aliyehamia Dodoma Central akitokea Kizuiani(OCS) katelekeza mke na watoto watatu line police NASACO block no.8. Hii ndio nidhamu mnayofundishwa?
Au yale maadili mnayoimba katika wimbo wenu "Nikiwa afisa wa police"?

Hili linatusikitisha sana sisi majirani raia tunaoishi nje ya kambi yenu tunapomuona huyu Mama mke wa afisa wa jeshi la police kugeuka ombaomba. Kibaya zaidi hadi watoto hawasomi tena!

Jamani michepuko sio dili bakini njia kuu! Mnawatesa malaika wasiokua na hatia, ndo mnapewaga sijui madawati ya jinsia sasa huyu askari anaweza kutoa huduma gani kwa raia akipatwa na matatizo yanayohusu kutelekeza watoto?

Muwe na aibu nyote wenye hizi tabia!

========

Mwendelezo wa Thread hii, upo hapa=>Ukweli kuhusu habari za Afisa wa Polisi aliyedaiwa kutelekeza familia
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,686
Likes
49,479
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,686 49,479 280
Afisa wa Jeshi la Polisi mwenye cheo cha ASP Amos Aron Mwakajoka aliyehamia Dodoma Central akitokea Kizuiani(OCS) katelekeza mke na watoto watatu line police NASACO block no.8. Hii ndio nidhamu mnayofundishwa?
Au yale maadili mnayoimba katika wimbo wenu "Nikiwa afisa wa police"?

Hili linatusikitisha sana sisi majirani raia tunaoishi nje ya kambi yenu tunapomuona huyu Mama mke wa afisa wa jeshi la police kugeuka ombaomba. Kibaya zaidi hadi watoto hawasomi tena!

Jamani michepuko sio dili bakini njia kuu! Mnawatesa malaika wasiokua na hatia, ndo mnapewaga sijui madawati ya jinsia sasa huyu askari anaweza kutoa huduma gani kwa raia akipatwa na matatizo yanayohusu kutelekeza watoto?

Muwe na aibu nyote wenye hizi tabia!
Kwa nini usimshauri huyo mama akaripoti kwa boss wa huyo Mume wake
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,686
Likes
49,479
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,686 49,479 280
Atarudi kuchukua familia yake
Wakati huu ambao anajiandaa kurudia familia yake kwa nini asitume hela ya mahitaji anaacha familia yake inaadhirika?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,400
Likes
2,297
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,400 2,297 280
Unaona majibu huyu ndugu yetu badala ya kumtetea yule mama na watoto yeye anakebehi
Akimtetea hapa Jf...inasaidia nini....wewe endelea kukwepa kodi mkuu...haya mengine
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,035
Likes
3,819
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,035 3,819 280
Wacha waisome namba huu sio muda wa kuoneana huruma
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,686
Likes
49,479
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,686 49,479 280
mambo ya kifamilia waachie wenyewe mbona wwe yule demu mwenye mimba yako ulimtelekeza na hatukushtaki jamii forum
Ulikosea ulitakiwa kuchukua hatua
 
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
3,519
Likes
2,121
Points
280
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
3,519 2,121 280
Afisa wa Jeshi la Polisi mwenye cheo cha ASP Amos Aron Mwakajoka aliyehamia Dodoma Central akitokea Kizuiani(OCS) katelekeza mke na watoto watatu line police NASACO block no.8. Hii ndio nidhamu mnayofundishwa?
Au yale maadili mnayoimba katika wimbo wenu "Nikiwa afisa wa police"?

Hili linatusikitisha sana sisi majirani raia tunaoishi nje ya kambi yenu tunapomuona huyu Mama mke wa afisa wa jeshi la police kugeuka ombaomba. Kibaya zaidi hadi watoto hawasomi tena!

Jamani michepuko sio dili bakini njia kuu! Mnawatesa malaika wasiokua na hatia, ndo mnapewaga sijui madawati ya jinsia sasa huyu askari anaweza kutoa huduma gani kwa raia akipatwa na matatizo yanayohusu kutelekeza watoto?

Muwe na aibu nyote wenye hizi tabia!
...unaanzisha uzi afu unautelekeza..watu wanabaki kupiga soga tu!
 
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
751
Likes
245
Points
60
Age
48
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
751 245 60
Afisa wa Jeshi la Polisi mwenye cheo cha ASP Amos Aron Mwakajoka aliyehamia Dodoma Central akitokea Kizuiani(OCS) katelekeza mke na watoto watatu line police NASACO block no.8. Hii ndio nidhamu mnayofundishwa?
Au yale maadili mnayoimba katika wimbo wenu "Nikiwa afisa wa police"?

Hili linatusikitisha sana sisi majirani raia tunaoishi nje ya kambi yenu tunapomuona huyu Mama mke wa afisa wa jeshi la police kugeuka ombaomba. Kibaya zaidi hadi watoto hawasomi tena!

Jamani michepuko sio dili bakini njia kuu! Mnawatesa malaika wasiokua na hatia, ndo mnapewaga sijui madawati ya jinsia sasa huyu askari anaweza kutoa huduma gani kwa raia akipatwa na matatizo yanayohusu kutelekeza watoto?

Muwe na aibu nyote wenye hizi tabia!
Idara ya ustawi wa jamii na maendeleo ya jamii INA kazi gani mpaka uanze kulalamika humu ...nenda toa taarifa kwenye taasisi hizo jumatatu asubuhi halafu utuletee mrejesho
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286