Afisa habari wa CHADEMA uko wapi?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,342
2,000
Hii taarifa ya UKAWA na Mbowe kutuhumiwa kwenda mahakamani kufungua kesi kwa lengo la kuzuia bunge lisijadili ufisadi wa IPTL si jambo dogo na hampaswi kukaa kimya hivyo tunaomba mtupe ufafanuzi kujibu hizi tuhuma ambazo binafsi sitaki kuziamini.

Mbali na afisa habari wa CHADEMA,hata viongozi wengine wa UKAWA/CHADEMA mlio member hapa JF mnaweza toa ufafanuzi.

Ni ushauri tu.

Mods,naomba msiunganishe huu uzi.
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Afisa habari wa Chadema ameambiwa na Mbowe akae kimya mpaka yeye mbowe ajue hatma yake. Mbowe kwa sasa amekimbilia Dubai kujificha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom