afisa elimu wa mkoa mbeya kiwembo hachagui

Henge

JF-Expert Member
May 14, 2009
6,933
1,509
Kuna rafiki yangu mwalimu aliniambia malupulupu ya mwalimu ni totoooz labda jamaa ndo anakamilisha usemi huo!
 

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
May 14, 2010
2,185
305
Mbona hatari walimu wapole nao wakiamua kujibu mashambulizi kwa wanafunzi wao wapole itakuwaje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom