Afisa elimu msingi wilaya ya Siha ni tatizo la kudumu

Godlisten Masaki

New Member
Aug 1, 2018
4
20
Hakika ninamshangaa sana anayemtuhumu Afisaelimu Msingi Siha. Ukweli ni kuwa tuhuma zimejaa uongo/uzushi usio na maana. Unaandika ukijua mtihani was drs LA saba umekaribia. Yaelekea una agenda ya kuangusha matokeo ya mwaka huu.Jipime na usali kwa Mungu wako kwani uongo huo utakugharimu mbele za Mungu na wanadamu pia,pengine hata kizazi chako
 

Kibogoyio2020

Senior Member
May 4, 2018
154
225
Hakika ninamshangaa sana anayemtuhumu Afisaelimu Msingi Siha. Ukweli ni kuwa tuhuma zimejaa uongo/uzushi usio na maana. Unaandika ukijua mtihani was drs LA saba umekaribia. Yaelekea una agenda ya kuangusha matokeo ya mwaka huu.Jipime na usali kwa Mungu wako kwani uongo huo utakugharimu mbele za Mungu na wanadamu pia,pengine hata kizazi chako
Hakika ninamshangaa sana anayemtuhumu Afisaelimu Msingi Siha. Ukweli ni kuwa tuhuma zimejaa uongo/uzushi usio na maana. Unaandika ukijua mtihani was drs LA saba umekaribia. Yaelekea una agenda ya kuangusha matokeo ya mwaka huu.Jipime na usali kwa Mungu wako kwani uongo huo utakugharimu mbele za Mungu na wanadamu pia,pengine hata kizazi chako
Weka CV ya afisa elimu msingi wilaya ya siha hapa.usikwepe swali.sisi walimu tunapata shida sana hamuelewi tu.hapa shuleni kwetu alifika mwaka Jana November,hajafika tena. Na tumemhitaji afike tujadili naye matatizo tuliyonayo na namna ya kuinua taaluma kila siku anasema yuko busy.
 

Godlisten Masaki

New Member
Aug 1, 2018
4
20
Vema ukas
Weka CV ya afisa elimu msingi wilaya ya siha hapa.usikwepe swali.sisi walimu tunapata shida sana hamuelewi tu.hapa shuleni kwetu alifika mwaka Jana November,hajafika tena. Na tumemhitaji afike tujadili naye matatizo tuliyonayo na namna ya kuinua taaluma kila siku anasema yuko busy.
Vema useme in tatizo lako binafsi. Shule yako ni moja kati ya shule za wilaya. Vikao vya walimu wakuu hufanyika Mara kwa mara,kwanini usilete hoja hizo kwenye vikao? Je? Shule yako tu ikifaulisha na nyingine zikafelisha wilaya itashika nafasi ya kwanza? UHAURI KWAKO. MJADALA HUU UFANYIKE KWENYE VIKAO


Weka CV ya afisa elimu msingi wilaya ya siha hapa.usikwepe swali.sisi walimu tunapata shida sana hamuelewi tu.hapa shuleni kwetu alifika mwaka Jana November,hajafika tena. Na tumemhitaji afike tujadili naye matatizo tuliyonayo na namna ya kuinua taaluma kila siku anasema yuko busy.
 

Kibogoyio2020

Senior Member
May 4, 2018
154
225
Vema ukas

Vema useme in tatizo lako binafsi. Shule yako ni moja kati ya shule za wilaya. Vikao vya walimu wakuu hufanyika Mara kwa mara,kwanini usilete hoja hizo kwenye vikao? Je? Shule yako tu ikifaulisha na nyingine zikafelisha wilaya itashika nafasi ya kwanza? UHAURI KWAKO. MJADALA HUU UFANYIKE KWENYE VIKAO
CV wapi.ova
 

M2mishi

JF-Expert Member
Mar 2, 2013
696
250
Mwalimu kabla haujafika hapa kwenye mtandao una sehemu nyingi ambazo ulipasa kwenda kulalamikia hili swala lako ukianzia kwa mkurugenzi wako, kisha tss na ikishindikana basi kwa katibu tawala mkoa kisha katibu mkuu Tamisemi naamini kule madai yako yangetatuliwa
 

IMMA KIMARO

Member
Jul 31, 2018
7
20
Weka CV yake hapa.mengine yatajijibu yenyewe. Ukikosa CV yake majibuyake ni tatizo LA kidumu.hatuwezi kubwa Wa mwisho kielimu kila mwaka na serikali inatoa elimu bure na sisi tunalala macho kufundisha kwa bidii na hatutoki hapo. Kuna tatizo LA kufumu.Mimi nimefundisha miaka 27 sasa. Sijawahi on a uongozi mbovu kama huu Wa elimu msingi wilaya ya siha. Ova
Wewe na nani mnakaa macho kufundisha? Na ni kipi mnachofundisha wakati hata kuandika neno kudumu unashindwa unaandika kidumu? Nahisi wewe ndio tatizo kubwa unatafuta tu defence mechanism
 

Zakayo Mosha

Member
Jul 30, 2018
40
70
Tusichoke kumpa shule mtu kama huyu labda itasaidia n'a wengine kupata uelewa n'a kuacha kutoa malalamiko yasiyo n'a msingi
 

Zakayo Mosha

Member
Jul 30, 2018
40
70
Huyu jamaa hajawahi kutoa malalamiko popote ila kajifunzia huku mtandaoni
Ni vema tuwe makini mambo tunayoyapost
 

Zakayo Mosha

Member
Jul 30, 2018
40
70
Weka CV ya afisa elimu msingi wilaya ya siha hapa.usikwepe swali.sisi walimu tunapata shida sana hamuelewi tu.hapa shuleni kwetu alifika mwaka Jana November,hajafika tena. Na tumemhitaji afike tujadili naye matatizo tuliyonayo na namna ya kuinua taaluma kila siku anasema yuko busy.
Afisa elimu hawezi kuja kwako kwa ajili ya matatizo ya familia yako
Ww Kama unalako jambo useme tu
 

Kibogoyio2020

Senior Member
May 4, 2018
154
225
Mwalimu kabla haujafika hapa kwenye mtandao una sehemu nyingi ambazo ulipasa kwenda kulalamikia hili swala lako ukianzia kwa mkurugenzi wako, kisha tss na ikishindikana basi kwa katibu tawala mkoa kisha katibu mkuu Tamisemi naamini kule madai yako yangetatuliwa
Tatizo lilopo siha ni kukosekana pa kutumia malalamiko ya shule yetu tuliyonayo.weka CV ya afisa elimu hapa.utagundua walalamiko yetu na namna ya kuyatatua.
 

Uvundo80

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
280
250
Unafiki wenu walimu ndiyo matunda yake hayo,mkiona mwenzenu katoka kwenda kusoma ,au kabiashara kake kamenawili mnapiga majungu

Huyo afisa elimu nampongeza kwani walimu wenyew hata hamjielewi mwaka wa mia9 itapendeza hata madaraja hakuna

Pambana na hali yako
Kabisa yani sijaona kada ya watu wanafiki na wasaliti kama walimu,mpaka wauguzi wamewacha mbali Sana, wakiona mwenzao anajiongeza kivyake wao kwa wao wanapiga majungu na vita kuona mwenzao kapambana na hali take kawazidi kipato.....yaliyomkuta shemeji yangu sina hamu na Hawa jaamaa kabisa....I hate them
 

chef detat

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
16,154
2,000
Kabisa yani sijaona kada ya watu wanafiki na wasaliti kama walimu,mpaka wauguzi wamewacha mbali Sana, wakiona mwenzao anajiongeza kivyake wao kwa wao wanapiga majungu na vita kuona mwenzao kapambana na hali take kawazidi kipato.....yaliyomkuta shemeji yangu sina hamu na Hawa jaamaa kabisa....I hate them
Ndio maana hawaendelei
 

Godlisten Masaki

New Member
Aug 1, 2018
4
20
CV unayoitaka ya DEO ya nini?. Naomba ufafanue. Nadhani bora ufunge mjadala huu kwani hauna mashiko kwa yoyote. Pia kumbiuka kuwa wewe uko darasani kufundisha.Tumbie jitihada yako na CV nzuri uliyonayo,ilifanikisha ufaulu wa
shule yako kiasi gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom