Afisa elimu mkoa mbeya kiwembe na anaua eimu mkoani


wagagagigikoko

wagagagigikoko

Senior Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
163
Likes
0
Points
0
wagagagigikoko

wagagagigikoko

Senior Member
Joined Dec 5, 2010
163 0 0
Afisa elimu wa mkoa wa mbeya bw jj kaponda amekumbwa na kashifa lukuki za ufuska mkoani mbeya.
Akiongea kwa minajiri ya kutotatwa jina shuhuda mmoja wa matendo ya kibosile huyo mbaba, aliutonya mtandao huu kuwa mkuu huyu ameachanisha ndoa ya mtumishi wake anayeanzia na herufi r baada ya mmewe kugundua kuwa jj anakula chakula chake
 
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
Afisa elimu wa mkoa wa mbeya bw jj kaponda amekumbwa na kashifa lukuki za ufuska mkoani mbeya.
Akiongea kwa minajiri ya kutotatwa jina shuhuda mmoja wa matendo ya kibosile huyo mbaba, aliutonya mtandao huu kuwa mkuu huyu ameachanisha ndoa ya mtumishi wake anayeanzia na herufi r baada ya mmewe kugundua kuwa jj anakula chakula chake
hao ndio zao hasa kwa waalimu wapya akigoma tu kumpa uroda ujue anapangiwa shule ya porini kama adhabu!ila tahadhari ukimwi umetapakaa sana sasa hv!
 

Forum statistics

Threads 1,236,187
Members 475,029
Posts 29,249,172