Afamilia ya miaka hii siku hizi ni hivi tu maendeleo hayo jamani


LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
MziziMkavu

Hivyo ndivyo vizazi ya kileo! Wanazaliwa ingali wako macho!
Nimewapenda sana!
 
Last edited by a moderator:
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Points
225
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 225
Huyo mwanaume anapunguza nguvu za kiume. Inadaiwa kuweka laptop mapajani kunaua nguvu za kiume kutokana na joto linalotolewa na laptop.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Huyo mwanaume anapunguza nguvu za kiume. Inadaiwa kuweka laptop mapajani kunaua nguvu za kiume kutokana na joto linalotolewa na laptop.
Mkuu mhondo Ndio ni kweli kuweka Laptop kwenye mapaja kunasabibisha nguvu za kiume zipunguwe mwache apungukiwe nguvu kwa sababu amaeshapata watoto 2 wanatosha kizungu zungu wakisha wazz watoto wawili inatosha kiafrika frika tunahitaji watoto wengi kama vile anavyozaa nguruwe.
 
Last edited by a moderator:
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Points
1,195
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 1,195
Bora uzao wa aina hii, Uzao wa akina Mbuzi Mzee ni hasara tupu!
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,966
Top