Advance Physics ilivyokuwa inatugeuka ndani ya chumba cha mtihani


Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,796
Likes
76,974
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,796 76,974 280
dah , mwanangu mi nlkua naogopa ule mwandiko !

Washukuriwe wote !!

Ila mkuu we huon umuhm wa kuongeza mwaka kwa advance ?!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hujawahi kuona mwandiko mbaya wewe, labda hukupenda mwandiko ila ulitaka typing.

Nunda ndio alikuwa na mwandiko mbaya kama uliwahi kuona notes zake za Bios.

Siongezi mwaka mwingine, ugumu wa Advance usikie tu masikioni
 
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
575
Likes
766
Points
180
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
575 766 180
Hujawahi kuona mwandiko mbaya wewe, labda hukupenda mwandiko ila ulitaka typing.

Nunda ndio alikuwa na mwandiko mbaya kama uliwahi kuona notes zake za Bios.

Siongezi mwaka mwingine, ugumu wa Advance usikie tu masikioni
Dah nunda , nunda

Nampata huyo jamaa

Hivi nini kilimpataga yule jamaa

Kihombo alikua ananipa story nying za nunda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
575
Likes
766
Points
180
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
575 766 180
Hujawahi kuona mwandiko mbaya wewe, labda hukupenda mwandiko ila ulitaka typing.

Nunda ndio alikuwa na mwandiko mbaya kama uliwahi kuona notes zake za Bios.

Siongezi mwaka mwingine, ugumu wa Advance usikie tu masikioni
Kuna siku , nunda anafundisha topic flan hivi mi nlkua nshaisoma kitambo

Mi najipitia zangu , nkampa formuka rahis ya kuwaambia wanafunz wake washike kreb cycle

Ambayo ni Can I Keep Selling sugar

For money officer

Citrate

Isocitrate

Ketoglutarate

Succinate

Fumarate

Malate

Malizia mkuu

Jamaa alinisifia ahaha , hafu hako kaformula nlkatoa kwa mhun wangu gmbashi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,796
Likes
76,974
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,796 76,974 280
mi Mgote niliona ananifanyia maisha kuwa magumu afu kufuatilia nikagundua necta wanampenda Chad basi ndio kikaw kitabu changu nikiwa nasoma phy basi niulize either ni chand 1 ama chand 2, Namshukuru Mungu nikapata D mwaka jana hiyo kwa sasa maisha yanasonga

Sent using Jamii Forums mobile app
Kulikuwa na mitazamo tofauti kuhusu walimu wa Phyz.

Wapo walimpenda Mgote(kama mimi), wapo walimpeda Moody Phyz, wengine Mtiga..

Nilimpenda Mgote kulingana na uchambuzi wake wa notes kutoka vitabu mbalimbali na past papers za NECTA.

Aliyekuwa anaweza kufundisha na ukaelewa vizuri alikuwa Moody
 
mahenda255

mahenda255

Senior Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
114
Likes
69
Points
45
mahenda255

mahenda255

Senior Member
Joined Jul 29, 2018
114 69 45
daaah yan umenkumbsha wakat nmevamia mtihan fulan enz hzo npo six mda huo nlikuw nmeshakamilisha topic zote na kujiona mjuaji sana.🙇🙇🙇🙇kuna tuit center fulan ipo mwanza inajulikana kma TUITION YA MICHAEL hapa nilikutana na ma T.O kibao kuna shule mbalimbali wanajua phyz haswa sitosahau cku hyo kuna swali la surface tension lilinitoa jasho na huku ndo topic niliokuwa naonea cku zote....!

nakmbuka ule mtihan nlfanya maswal matatu tu current electric,projectile motion pamoja na measurements
 
MwiH

MwiH

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
322
Likes
222
Points
60
MwiH

MwiH

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
322 222 60
daaah yan umenkumbsha wakat nmevamia mtihan fulan enz hzo npo six mda huo nlikuw nmeshakamilisha topic zote na kujiona mjuaji sana.kuna tuit center fulan ipo mwanza inajulikana kma TUITION YA MICHAEL hapa nilikutana na ma T.O kibao kuna shule mbalimbali wanajua phyz haswa sitosahau cku hyo kuna swali la surface tension lilinitoa jasho na huku ndo topic niliokuwa naonea cku zote....!

nakmbuka ule mtihan nlfanya maswal matatu tu current electric,projectile motion pamoja na measurements
kwa Michael aka Mnyama na mimi nimewahi fikapo nikiwa naingia form 6, pale kuna vichwa mpaka sio poa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,796
Likes
76,974
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,796 76,974 280
Kuna siku , nunda anafundisha topic flan hivi mi nlkua nshaisoma kitambo

Mi najipitia zangu , nkampa formuka rahis ya kuwaambia wanafunz wake washike kreb cycle

Ambayo ni Can I Keep Selling sugar

For money officer

Citrate

Isocitrate

Ketoglutarate

Succinate

Fumarate

Malate

Malizia mkuu

Jamaa alinisifia ahaha , hafu hako kaformula nlkatoa kwa mhun wangu gmbashi

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo Kreb cycle haijawahi kukaa kichwani kwangu aiseee.

Niliwahi kupiga series moja ya Bios kwa Nunda ilikuwa paper One. Nilichezea chache hadi jamaa hauniwekea(hakujumlisha) marks baada ya kusahihisha. Nilipomuuliza mbona hujaniwekea marks. Alinijibu ''marks zenyewe chache hizi....." huku akichekelea kama kawaida yake.

Nilipokuja kuzihesabu nikakuta nimelamba alama 19

Nilipaniki sana hadi nikatamani kulia ila nilipiga moyo konde na sikurudi tena kupiga series zingine.

Niliporudi shule, nikaanza kusoma Bios kwa umakini wa hali ya juu.

Siku ya mwisho(NECTA) hatimaye nikaibuka na C yangu ya Bios
 
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
575
Likes
766
Points
180
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
575 766 180
Hiyo Kreb cycle haijawahi kukaa kichwani kwangu aiseee.

Niliwahi kupiga series moja ya Bios kwa Nunda ilikuwa paper One. Nilichezea chache hadi jamaa hauniwekea(hakujumlisha) marks baada ya kusahihisha. Nilipomuuliza mbona hujaniwekea marks. Alinijibu ''marks zenyewe chache hizi....." huku akichekelea kama kawaida yake.

Nilipokuja kuzihesabu nikakuta nimelamba alama 19

Nilipaniki sana hadi nikatamani kulia ila nilipiga moyo konde na sikurudi tena kupiga series zingine.

Niliporudi shule, nikaanza kusoma Bios kwa umakini wa hali ya juu.

Siku ya mwisho(NECTA) hatimaye nikaibuka na C yangu ya Bios
Hongera mkuu

Series za nunda , sikuwahi kufeli

Offcourse yule jamaa ni mshikaji wangu , kihome boy mbeya huko

All in all mkuu !! , acha nipambane na neuro

Nafikiria kuanza double course

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,796
Likes
76,974
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,796 76,974 280
Hongera mkuu

Series za nunda , sikuwahi kufeli

Offcourse yule jamaa ni mshikaji wangu , kihome boy mbeya huko

All in all mkuu !! , acha nipambane na neuro

Nafikiria kuanza double course

Sent using Jamii Forums mobile app
Komaa mkuu unahitajika sana kwenye kupigania afya za watanzania
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,796
Likes
76,974
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,796 76,974 280
Msokwa1

Msokwa1

Senior Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
181
Likes
116
Points
60
Msokwa1

Msokwa1

Senior Member
Joined Mar 2, 2018
181 116 60
Hiyo Kreb cycle haijawahi kukaa kichwani kwangu aiseee.

Niliwahi kupiga series moja ya Bios kwa Nunda ilikuwa paper One. Nilichezea chache hadi jamaa hauniwekea(hakujumlisha) marks baada ya kusahihisha. Nilipomuuliza mbona hujaniwekea marks. Alinijibu ''marks zenyewe chache hizi....." huku akichekelea kama kawaida yake.

Nilipokuja kuzihesabu nikakuta nimelamba alama 19

Nilipaniki sana hadi nikatamani kulia ila nilipiga moyo konde na sikurudi tena kupiga series zingine.

Niliporudi shule, nikaanza kusoma Bios kwa umakini wa hali ya juu.

Siku ya mwisho(NECTA) hatimaye nikaibuka na C yangu ya Bios
Nimependa brother me Niko six now naambuli thirty thirty za bio kwa wingi
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
8,052
Likes
9,508
Points
280
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
8,052 9,508 280
Nimependa brother me Niko six now naambuli thirty thirty za bio kwa wingi
Soma , mdogo angu bado unahangaika na hizi social network


Wenzako mzumbe wanamenyeka we unachati na Mwifwa , jomba kazaaa ueliminate hizo 30 , 30kaka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
2,043
Likes
514
Points
280
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
2,043 514 280
Daahhh.... Kitu cha advance Physics sio mchezo asee..
Nakumbuka xul enzi izo tulikuwa Na ticha was Physics akija anakata mechanics sub topics kwa siku moja... Ukimuuliza sasa Ticha mbona hatuelewi anakwambia hapa unapta aidia tu mambo mengine utahua mwenyewe..daaaahhh mpaka unatamani kukimbia kombi.. Halafu kitu kingine kwenye a.physics unakuta swali umeresolve sana then siku unaingia kwenye mtihani unasahau kila kitu.....Yan Advance Physics siwez isahau ilivyokuwa inanifanya..
Acha kabisa Mkuu! Mimi ilinitoa kwenye A ya O level necta hadi C ya A level necta
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308