Advance Physics ilivyokuwa inatugeuka ndani ya chumba cha mtihani


decomm

decomm

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
543
Likes
247
Points
60
decomm

decomm

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
543 247 60
R. I. P. Mzee Kazibure a.k.a Babu. Alitusaidia sana kwenye A. Physics pale Kibaha High School, tulikuwa tunamfuata hadi Dar akiwa anapiga tuition shule nyingine.

R. I. P. Mzee Hela, A. Chemistry naye alitokoa sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Song il gok

Song il gok

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
689
Likes
655
Points
180
Age
30
Song il gok

Song il gok

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
689 655 180
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2015
Messages
1,046
Likes
895
Points
280
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined May 29, 2015
1,046 895 280
Daaa🤣🤣🤣🤣mkuu usitufanyie hivyo bhana,wengne tulipata bahati ya shule tulizosoma advance tukasoma upepo tukachange gia anganii hao tukakimbilia HGL bhana,tabu za nn

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu tunawasukuma nje kwa mema kabisa kwan ukitusikiliza unawez ukahisi tunadanganya saan

Kam ambavyo watu wa economics walivokua wanadiscuss mambo yao ,yaan nilikua naona chenga saan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Song il gok

Song il gok

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
689
Likes
655
Points
180
Age
30
Song il gok

Song il gok

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
689 655 180
Mkuu tunawasukuma nje kwa mema kabisa kwan ukitusikiliza unawez ukahisi tunadanganya saan

Kam ambavyo watu wa economics walivokua wanadiscuss mambo yao ,yaan nilikua naona chenga saan

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaha hatari sana ila me nawaheshimu sana watu mliosoma Physics advance maana nlikua nakaa nao dom moja daaaa walikua wanakomaa hatari wakati me history napiga msuli bed tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2015
Messages
1,046
Likes
895
Points
280
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined May 29, 2015
1,046 895 280
Hahahahaha hatari sana ila me nawaheshimu sana watu mliosoma Physics advance maana nlikua nakaa nao dom moja daaaa walikua wanakomaa hatari wakati me history napiga msuli bed tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Darasa langu la pcm lilikua opposite na la hkl sas kila wakitoka walikuwa wanarusema kishenzi na muda mwingine wanawah kutoka na hawasomi kivile,matokeo yakij one za kutosha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
6,034
Likes
6,269
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
6,034 6,269 280
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,799
Likes
76,977
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,799 76,977 280
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
575
Likes
766
Points
180
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
575 766 180
Mimi pia niliipenda sana japo ilikuwa ngumu.

Nimetumia gharama nyingi kulisoma hilo somo.

Nimetumia muda mwingi pia kulisoma.
Linahitaji sacrifise , na ulipende

Nlkua najitahidi nikielewe kitu nisimeze

I used mostly four books

1.roger muncaster 4th edition
2.understanding physics
3.nelkon
4.na shangazi CHAND

SIKUWAHI SOMA MGOTE , NA VITABU VYA BAADHI YA WALIMU HAPA BONGO

BRO! , MGOTE SIKUWAHI GUSA

nlshangaa sana jamaa kujiita mgote physics yaan physics ya mgote

Hapana nilikataa !!



Sent using Jamii Forums mobile app
 
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
575
Likes
766
Points
180
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
575 766 180
Mimi pia niliipenda sana japo ilikuwa ngumu.

Nimetumia gharama nyingi kulisoma hilo somo.

Nimetumia muda mwingi pia kulisoma.
Offcourse mpaka leo mtu akiniambia niderive baadhi ya eqution , siwez kushindwa labda chache

All in all phys sio makalio , kila mtu anayo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,799
Likes
76,977
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,799 76,977 280
Linahitaji sacrifise , na ulipende

Nlkua najitahidi nikielewe kitu nisimeze

I used mostly four books

1.roger muncaster 4th edition
2.understanding physics
3.nelkon
4.na shangazi CHAND

SIKUWAHI SOMA MGOTE , NA VITABU VYA BAADHI YA WALIMU HAPA BONGO

BRO! , MGOTE SIKUWAHI GUSA

nlshangaa sana jamaa kujiita mgote physics yaan physics ya mgote

Hapana nilikataa !!



Sent using Jamii Forums mobile app
Vilikuwa vitabu vyangu hivyo. Nilikuwa namiliki vitatu isipokuwa Roger(nilikuwa naazima kwa mshikaji)

Mgote nimemsoma mwanzo mwisho na ameni inspire kusoma Phyz sana
 
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
575
Likes
766
Points
180
scientist_tz

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
575 766 180
Vilikuwa vitabu vyangu hivyo. Nilikuwa namiliki vitatu isipokuwa Roger(nilikuwa naazima kwa mshikaji)

Mgote nimemsoma mwanzo mwisho na ameni inspire kusoma Phyz sana
dah , mwanangu mi nlkua naogopa ule mwandiko !

Washukuriwe wote !!

Ila mkuu we huon umuhm wa kuongeza mwaka kwa advance ?!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MwiH

MwiH

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
322
Likes
222
Points
60
MwiH

MwiH

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
322 222 60
mi Mgote niliona ananifanyia maisha kuwa magumu afu kufuatilia nikagundua necta wanampenda Chad basi ndio kikaw kitabu changu nikiwa nasoma phy basi niulize either ni chand 1 ama chand 2, Namshukuru Mungu nikapata D mwaka jana hiyo kwa sasa maisha yanasonga
Vilikuwa vitabu vyangu hivyo. Nilikuwa namiliki vitatu isipokuwa Roger(nilikuwa naazima kwa mshikaji)

Mgote nimemsoma mwanzo mwisho na ameni inspire kusoma Phyz sana
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,928
Members 481,162
Posts 29,715,012