Adha za usafiri UDART/BRT zitaisha lini?


Zogoo da khama

Zogoo da khama

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
501
Likes
383
Points
80
Zogoo da khama

Zogoo da khama

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
501 383 80
Hi adha itaisha lini? Hii ni leo asbh hapa Kimara Terminal
img-20171114-wa0001-jpg.630653
img-20171114-wa0001-jpg.630653
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,210
Likes
1,065
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,210 1,065 280
Huu mradi ni bora wangepewa wawekezaji tu,ama waturudishie daladala zetu
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,708
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,708 280
Hii kitu inahitaji kuweka washindani wengine, hawa udart naona kama wanakosa ushindani sasa wanajiona wamefika. Yawezekana wao wanajitahidi kadri ya uwezo wao ila kiukweli wanatakiwa waongeze mabasi mengi tu ma pia kuwe na mawasilianobya kutosha na traffic ktk makutano wasizuie gari za mwendokasi muda mrefu.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,708
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,708 280
Huu mradi ni bora wangepewa wawekezaji tu,ama waturudishie daladala zetu
Udart pia ni muwekezaji, sio serikali!
Cha msingi waongeze wawekezaji, kuwe na kampuni tofauti zinatumia route hizi, jinsi ya ukusanyaji mapato na mgawanyo watajipanga ila wakiweka makampuni mengine ktk route kutakuwa na ushindani na matokeo yake ni huduma bora.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,462
Likes
6,404
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,462 6,404 280
unakaa masaa mawilio kituoni, kwa asubuhi na mida ya jioni huu usafiri ni kero kweli
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,027
Likes
414
Points
180
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,027 414 180
Hakuna namna wameshashindwa.

Leseni za daladala za posta, kariakoo, kivukoni na Muhimbili zitolewe kwa wenye mabasi makubwa kuanzia Mbezi.
 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,184
Likes
559
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,184 559 280
Kumbe ulikuwepo nafikiri kunahitajika mtaalamu wa "Fleet Management " pale UDART kwani mabasi yalifurika pale abiria walipolianzisha. Pia kuna haja ya kuwa na askari wa kutosha pale kwani nilichokiona leo mtu mmoja anaweza kuanzisha "move" ikaleta madhara makubwa sana.

TUSISUBIRI MAJANGA KWANZA TUJIPANGE, Abiria pia tuwe na SUBIRA, Wazee walisema " SUBIRA YAVUTA HERI". Nilichokiona leo nimeogopa sana.

Kama kuna shida sana, yaani ipo nje ya uwezo wenu tafadhalini Daladala ziruhusiwe kwa route za POSTA na KARIAKOO.

Narudia yatatokea majanga tusipochukua tahadhali, kama kuna mtu humu anafanya UDART awaeleze viongozi mapema kwani kwenye website yao sehemu ya kutoa maoni/feedback inasema " Coming sooon....."
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,307
Likes
26,263
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,307 26,263 280
Nimeona kwenye "clip",kuna mtu kanitumia hiyo dhahama,kwamba abiria wamekaa muda mrefuuu bila magari na huku magari yameegeshwa tu eneo la Kimara Terminal.

Ule upande ambao abiria hawaruhusiwi kufika,leo wamevuka na kutaka kuleta vurugu,polisi wapo wachache na wamezidiwa kuwatuliza abiria,vurugu zimesababisha watu wengi kuingia upande wa waliolipia bila kulipa,hivyo wengi wamesafiri bure leo kuelekea Morocco,Kivukoni na K'koo.

Huu mradi sijui unaogopwa na nini?Huyu Simoni Kisena amekuwa sugu,JPM anagusa kwingine koteeeee,lakini huu ufisadi wa UDART anauogopa!!Hapa yupo Kisena,yule aliyefisidi Nyanza Chama cha Ushirika,huyu ndiye mwenye New Era na kafisidi "Ginneries" za Magu...Aibu sana sana
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,926
Likes
32,694
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,926 32,694 280
Uda kwa nini ilokufa?
Mashirika ya umma yalikufa kwa upuuzi huu huu.

Waliopewa mamlaka kujisahau
 
S

singojr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
3,969
Likes
4,169
Points
280
S

singojr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
3,969 4,169 280
bakhressa aliutaka huu mradi mkamchomolea mkiona atafaiiiiiidi wenyewe
Daaah kumbe aliutaka wangempa tungekuwa mbali sana wafanya biashara makini hujali standards
 
E

Eudorite

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,093
Likes
657
Points
280
E

Eudorite

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,093 657 280
Naungana na mleta mada. Kuna usumbufu mkubwa na kubananishwa kama nyanya kwenye hayo mabasi yao.
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,077
Likes
5,467
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,077 5,467 280
Foleni ya kukata ticket dk 40, dk 40 zingine za kupanda basi
 
munchamuja

munchamuja

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
331
Likes
787
Points
180
munchamuja

munchamuja

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
331 787 180
Foleni ya kukata ticket dk 40, dk 40 zingine za kupanda basi
Ni kero mnooo mkuu,wangeruhusu mabasi makubwa yakaenda posta na kariakoo,angalau asubuhi na jioni.kila siku tunalalamika,ni kama hakuna anaetujali.
 
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
230
Likes
170
Points
60
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
230 170 60
Jamani nasie huku mikoani tunautaka huo mradi..
 

Forum statistics

Threads 1,251,174
Members 481,585
Posts 29,761,026