Adha ya mvua imenifanya nikimbie uswazi

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
120
Points
145

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 120 145
Adha ya mvua jijini imenifanya nimkimbize wifi/shemeji yenu uswazi maana nimeona jamaa wanao toa msaada wa kumvusha kwenye madibwi kama wanafaidi hivi. Bora nimsogeze mjini tu.
mvua.jpg

Hapa jamaa akiwa amebeba je hamuoni kama jamaa anafaudu kimtindo? Angalieni mkono huo.
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,459
Likes
117,190
Points
280

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,459 117,190 280
Adha ya mvua jijini imenifanya nimkimbize wifi/shemeji yenu uswazi maana nimeona jamaa wanao toa msaada wa kumvusha kwenye madibwi kama wanafaidi hivi. Bora nimsogeze mjini tu.
mvua.jpg

Hapa jamaa akiwa amebeba je hamuoni kama jamaa anafaudu kimtindo? Angalieni mkono huo.
Ha ha ha ha ha si wanambemba tu mgongoni...anafaidi nini hapo? :) LOL! Karaha za bongo hizo! Mvua ya dakika 20 tu basi jiji zima linafurika.
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707