Adam Shafi's memoir blows fresh breath to Swahili literature


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Kwanini umekimbilia kwa huyo jamaa, inawezekana hata hajawahi kumuona uso kwa macho. Unafeli blaza, kuwapa watu kick kwa sababu ndogo, unajidhalilisha pia.
Simpi kick
nimemuita sababu na yeye sio fan wa Obama
so kama na yeye kasikia kitu substantial nimemuita aweze ku share...
sijasema anamjua wala kamuona...yeye ni Republican supporter...
hujajibu swala la evidence still
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
Tabibu gani unakuwa sio mvumilivu, wenzio wanaotibu vichaa huwa inawalazimu kuwa kama wagonjwa wao wakati mwingine, permanently... And that is an ultimate sacrifice!

Nilikuwa sijafikiria kama huyu ndio wewe wa humu!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
Simpi kick
nimemuita sababu na yeye sio fan wa Obama
so kama na yeye kasikia kitu substantial nimemuita aweze ku share...
sijasema anamjua wala kamuona...yeye ni Republican supporter...
hujajibu swala la evidence still
Teh teh, sipendi kumjadili kwa kuwa nia aina ya watu ambao wamejikabidhisha kwa mfumo, wamekuwa mavuvuzela na wateja wa kila kitu kinachotoka huko. Sisi wengine tunaamini mapambano bado yanaendelea, na ipo siku tutashinda.

Kuhusu ushahidi, kabla sijadondoka nondo zangu hapa... Wewe huna wasiwasi na yule mja?
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Tabibu gani unakuwa sio mvumilivu, wenzio wanaotibu vichaa huwa inawalazimu kuwa kama wagonjwa wao wakati mwingine, permanently... And that is an ultimate sacrifice!

Nilikuwa sijafikiria kama huyu ndio wewe wa humu!
Too bad you can't see that i'm starting to show symptoms za Mphamvu syndrome.....I kid

Ndiye, nimekuwa nakucheki tu humu for a while......lol
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
Too bad you can't see that i'm starting to show symptoms za Mphamvu syndrome.....I kid

Ndiye, nimekuwa nakucheki tu humu for a while......lol
A while! Okay, stalker...

Tuzungumzie mada sasa, wamuonaje Adam Shaffi?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Teh teh, sipendi kumjadili kwa kuwa nia aina ya watu ambao wamejikabidhisha kwa mfumo, wamekuwa mavuvuzela na wateja wa kila kitu kinachotoka huko. Sisi wengine tunaamini mapambano bado yanaendelea, na ipo siku tutashinda.

Kuhusu ushahidi, kabla sijadondoka nondo zangu hapa... Wewe huna wasiwasi na yule mja?
Rumors zipo lakini rumors sio fact
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
Rumors zipo lakini rumors sio fact
Sasa kwanini romours zisiwe kwa Fidel, au Putin, au hata rais wetu handsome... Kwanini yeye? Na yeye amekuwa Rais wa pekee kukomalia sana haki za mashoga na wasagaji kwenye mataifa masikini.

Na bado kuna hadithi za behind the scene za waliosoma nae chuo kitambo...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Sasa kwanini romours zisiwe kwa Fidel, au Putin, au hata rais wetu handsome... Kwanini yeye? Na yeye amekuwa Rais wa pekee kukomalia sana haki za mashoga na wasagaji kwenye mataifa masikini.

Na bado kuna hadithi za behind the scene za waliosoma nae chuo kitambo...

Waliosoma nae chuo kipi? una link nitazame?
rumors zipo za kila aina
Kwa Wamarekani watu waliotajwa rumors za kuwa gay ni wngi sana
Will Smith,Jay Z na wengi tu wengineo
kuhusu yeye kukomalia
unapaswa kujifunza kuhusu politics za Marekani
chama cha Obama traditionally ndio chama chenye gay supporters ambao ni karibu au zaidi
ya 10 percent ya wamarekani
hiyo idadi ni kubwa kwa anaeomba kura kama Obama....vitu vingine ni politics tu...
ndo maana nilimtag Nyani Ngabu sababu anajua American politics ilivyo hata kama ham support Obama
 
Last edited by a moderator:
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
Waliosoma nae chuo kipi? una link nitazame?
rumors zipo za kila aina
Kwa Wamarekani watu waliotajwa rumors za kuwa gay ni wngi sana
Will Smith,Jay Z na wengi tu wengineo
kuhusu yeye kukomalia
unapaswa kujifunza kuhusu politics za Marekani
chama cha Obama traditionally ndio chama chenye gay supporters ambao ni karibu au zaidi
ya 10 percent ya wamarekani
hiyo idadi ni kubwa kwa anaeomba kura kama Obama....vitu vingine ni politics tu...
ndo maana nilimtag Nyani Ngabu sababu anajua American politics ilivyo hata kama ham support Obama
Anajua????

Chama chenye supporter mashoga kiko likely kutoa candidate shoga vile vile... Ukitaka link zipo nyingi tu mkuu, kuamini hizo stori inabidi kuanze na wewe kwanza, au vipi bwana?
 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,103
Likes
49,306
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,103 49,306 280
Waliosoma nae chuo kipi? una link nitazame?
rumors zipo za kila aina
Kwa Wamarekani watu waliotajwa rumors za kuwa gay ni wngi sana
Will Smith,Jay Z na wengi tu wengineo
kuhusu yeye kukomalia
unapaswa kujifunza kuhusu politics za Marekani
chama cha Obama traditionally ndio chama chenye gay supporters ambao ni karibu au zaidi
ya 10 percent ya wamarekani
hiyo idadi ni kubwa kwa anaeomba kura kama Obama....vitu vingine ni politics tu...
ndo maana nilimtag Nyani Ngabu sababu anajua American politics ilivyo hata kama ham support Obama
Marekani celebrities wengi wakipata mafanikio lazima wazushiwe hizo tuhuma.

Na kuhusu Obama, come on....hizo ni siasa tu.

I don't think he's gay.

Hata Hillary Clinton keshazushiwa kwamba eti naye ni lesbian.

Hillary Clinton Lesbian


 
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,109
Likes
493
Points
180
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,109 493 180
Hii ni 2017, Adam Shafi yu hai? Napenda kukutana naye baada ya kusoma riwaya zake. Kuna mtu anayejua hili?
 
M

Massanda OMtima Massanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
1,046
Likes
526
Points
280
M

Massanda OMtima Massanda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
1,046 526 280
Kuli! Riwaya ambayo fasihi yake inaonesha uhalisia wa baadhi ya mambo ya msingi kama ifuatavyo:
1. Vijana wengi hukimbilia mijini kwa kufikiri maisha huko ni rahisi;
2. Ujana ni kipindi ambacho mtaji wa mtu huwa ni nguvu zake na hivyo kuamua hali ya uzeeni;
3. Maisha vijijini hayajawekewa mazingira ya kuvutia vijana kuwekeza nguvu zao katika uzalishaji.
Nawaomba muisome!
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,401