Uchaguzi 2020 Adadi Rajabu na Andrew Chenge, wasomi wabobezi waliokatwa na kuinamisha vichwa. Usomi ni ukondoo?

kitimtim

JF-Expert Member
Nov 24, 2010
830
1,000
Mekoo alimpania adad baada ya tund kumiminiwa mvua za moto area d kamati ya usalama ya bung ikiongozwa na bwana huyu iliandikwa ripoti ya kichunguz yenye weledi na recommendations za kisomi zenye uhalisia wa tukio iliyowaacha wazi wausika , wenyewe hawakufurahi tokea hapo ndo visasiiiiii same to dr. mpoc pigwa chini kistaili
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
13,933
2,000
Ila wapinzani wana unafki jamani. Kweli siamini kama mmekua watu wa kutetea Chenge
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
13,933
2,000
Mekoo alimpania adad baada ya tund kumiminiwa mvua za moto area d kamati ya usalama ya bung ikiongozwa na bwana huyu iliandikwa ripoti ya kichunguz yenye weledi na recommendations za kisomi zenye uhalisia wa tukio iliyowaacha wazi wausika , wenyewe hawakufurahi tokea hapo ndo visasiiiiii same to dr. mpoc pigwa chini kistaili
Naomba iweke hiyo report hapa tuipitie
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
7,560
2,000
CCM ilikuwa zamani , sasa hivi chama kinaongozwa na matashi ya mtu mmoja tu mhutu unafikiri Kuna chama Tena Kuna Bashiru Kabudi Chakubanga Polepole wanapelekeshwa mwendo wa kihutu kushoto geuka , kulia geuka , nyuma geuka hakuna kuhoji .
Screenshot_20201010-020503.png
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
10,936
2,000
Choices zilikuwa hizi

1. Kuinamisha vichwa
2. Kuhamia Upinzani

Hawakuwa na choice nyingine. Wameamua kuchagua #1. Probably ni uamuzi sahihi sana maana wote mafaili yao ni machafu mno na chairman wa CCM ni mwepesi kuritaliate!
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
13,933
2,000
Choices zilikuwa hizi

1. Kuinamisha vichwa
2. Kuhamia Upinzani

Hawakuwa na choice nyingine. Wameamua kuchagua #1. Probably ni uamuzi sahihi sana maana wote mafaili yao ni machafu mno na chairman wa CCM ni mwepesi kuritaliate!

Halafu wewe😎😎😎 umenikumbusha siku ile chenge alivyomnadi mbunge mtarajiwa pale bariadi😁😁😁 Huu uchaguzi upite tujenge nchi tuu

John Pombe Joseph Magufuli ni🔥🔥🔥🔥🔥🔥
 

wazunguwawili

JF-Expert Member
May 29, 2019
3,370
2,000
Agneta ushawahi kusikia ni mwanasheria mkuu wa serikali ama mkuu wa upelelezi Tanzania nzima? Chenge na Adadi nawashangaa Sana. Wanamuogopa huyu mwenye PhD ya kupewa na akina Dr. Akwilapo?
Tena wanamafaili yake yote masafi na machafu.

Wameshindwa hata kum blackmail tu waende sawa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom