Ada kupanda UDSM imekaaJe kwa watoto wa Makabwela?


N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Wakuu nilikuwa nasoma maelekezo yaliyotolewa kuhusu Ujio wa Intake mpya, mojawapo kilichonishangaza ni kuona viwango vipya vya Ada, wakati naomba kusoma UDBS ilikuwa tsh 1,300,000/= kwa mwaka, ila leo ni tsh 1,500,000/= ukijumlisha na gharama zingine zinafika Mil. Mbili kasoro kidogo. Ni pamoja na kozi zingine viwango ni tofauti tofauti. Je huu ni Uungwana kwa Elimu ya Mtanzania tena mlala njaa na mtembea peku (bila viatu)?
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
Alafu NO LOAN! mwaka huu cjui, kwanza waliokosa mkopo n km wanafunz si chini ya 5000, bod wanasema 1995.
 
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
618
Likes
17
Points
35
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
618 17 35
mbona kitambo mkuu,niliona chapisho moja la mwaka 2008/2009 ada ni hiyo 1.5m
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Polen,ce 2nalipa 1.3 hapo hapo udbs.
 
M

maseno

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
M

maseno

Member
Joined Sep 4, 2011
11 0 3
Karudie Kusoma tena mwana.. 1.5 Ni kwa Accounting peke na imekua hvo miaka yote, Bcom nyngne zote ni 1.3...
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Kaka mwenyewe nalikuwa najua 1.3mil nikaambiwa na rafiki yangu nikambishia, baada ya kufungua mtandao nimekuta tangazo la kufika na usajili chuoni ni 1st & 2nd Oct. Na maelekezo yakuwataka wanaf. Walete 1.5 ada na michango mingine jumla 1.97.....mil kwa mwaka, hii ni mpya mkuu soma vizuri. Ni mchango na hakuna mkopo?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Sijajua kipi kinakushangaza hapo?.
Ulifikiri ada itabaki static, haitobadilika?
Nina wasiwasi na uelewa wako kwakweli.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Duh!kwel mwaka huu changes zmekua nying sana.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Sijajua kipi kinakushangaza hapo?.<br />
Ulifikiri ada itabaki static, haitobadilika?<br />
Nina wasiwasi na uelewa wako kwakweli.
<br />
Hongera kwa kuwa na Wasiwasi na Uelewa wangu, Ruksa hata Kutouamini Uelewa wangu. Kwani Masikani yako ni Mbinguni hivyo ya Duniani niachie mwenye masikani Dunian mwenye uelewa mdogo, na wengine wanaonielewa yaani wenye uelewa mdogo kama wangu. Wasalimu huko Mbinguni mwana wa !bWe.
 
M

maseno

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
M

maseno

Member
Joined Sep 4, 2011
11 0 3
Kaka mwenyewe nalikuwa najua 1.3mil nikaambiwa na rafiki yangu nikambishia, baada ya kufungua mtandao nimekuta tangazo la kufika na usajili chuoni ni 1st & 2nd Oct. Na maelekezo yakuwataka wanaf. Walete 1.5 ada na michango mingine jumla 1.97.....mil kwa mwaka, hii ni mpya mkuu soma vizuri. Ni mchango na hakuna mkopo?
Hivi una uhakika na unachoongea kwel!! na Je' hilo Tangazo ni umelielewa vzuri kweli wewe? Ni vzuri ukaulza kwanza kuliko kumek Conclusion mwenyew!!
UDSM Sio IFM Hamna michango ya kufkia 1.9.. Tuition ni 1.3 Kwa B.Com wote except Accounting major na 1.5 kwa B.Com Accounting na hyo sio Lazma ulpe yote ni inalpwa kwa semester.. Michango Mingne ni inaitwa Direct University Cost ambayo ni 74,900/= ukijumlsha hapo ni itafka 1.97 kweli kaka!! Ipitie vzuri document iliyoandkwa Pre-Orientation Information au km unataka kusaidiwa zaid uliza hapa.. Na kuhusu usajili ni kwamba sio 1st & 2nd Oct tuu, ni utaweza kufanya siku yoyote within 2 weeks toka 1st Octber..
Mwaka Huu kweli Kazi Ipo..
 
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
1,339
Likes
15
Points
135
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
1,339 15 135
sababu ya mgomo nje nje. mwezi haupiti chuo kitakuwa kishafungwa kwa mgomo my take
 
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
1,339
Likes
15
Points
135
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
1,339 15 135
hiyo ni bcome kumbe. pantamu kama na engineering wangekuwa hawana 100% wangegoma wiki ya kwanza
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Hivi una uhakika na unachoongea kwel!! na Je' hilo Tangazo ni umelielewa vzuri kweli wewe? Ni vzuri ukaulza kwanza kuliko kumek Conclusion mwenyew!! <br />
UDSM Sio IFM Hamna michango ya kufkia 1.9.. Tuition ni 1.3 Kwa B.Com wote except Accounting major na 1.5 kwa B.Com Accounting na hyo sio Lazma ulpe yote ni inalpwa kwa semester.. Michango Mingne ni inaitwa Direct University Cost ambayo ni 74,900/= ukijumlsha hapo ni itafka 1.97 kweli kaka!! Ipitie vzuri document iliyoandkwa Pre-Orientation Information au km unataka kusaidiwa zaid uliza hapa.. Na kuhusu usajili ni kwamba sio 1st &amp; 2nd Oct tuu, ni utaweza kufanya siku yoyote within 2 weeks toka 1st Octber..<br />
Mwaka Huu kweli Kazi Ipo..
<br />
usitumie uzoefu naomba usome tena nimelielewa hata kama ni kiingereza nimerudia na nimelielewa ni 1.97...mil ukijumlisha hivyo sijakisia nimesoma naomba urudie tena na nimeongelea kwa ujumla wake kuhusu Udsm b.com.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
&lt;br /&gt;<br />
usitumie uzoefu naomba usome tena nimelielewa hata kama ni kiingereza nimerudia na nimelielewa ni 1.97...mil ukijumlisha hivyo sijakisia nimesoma naomba urudie tena na nimeongelea kwa ujumla wake kuhusu Udsm b.com.
mkuu hata kama ada ni 1.5 sidhan hyo michango mingne inaweza kufikia 0.47, labda unambie nin kimeongezeka ukitoa hyo 0.0074500.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
mkuu hata kama ada ni 1.5 sidhan hyo michango mingne inaweza kufikia 0.47, labda unambie nin kimeongezeka ukitoa hyo 0.0074500.
<br />
kwa mengineyo Ingia Website ya UDSM soma Announcements iliyotolewa kuna mchanganuo.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,376
Likes
1,431
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,376 1,431 280
Mkasome Open University!!
 
F

FEK

Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
F

FEK

Member
Joined Jun 4, 2011
7 0 0
<br />
usitumie uzoefu naomba usome tena nimelielewa hata kama ni kiingereza nimerudia na nimelielewa ni 1.97...mil ukijumlisha hivyo sijakisia nimesoma naomba urudie tena na nimeongelea kwa ujumla wake kuhusu Udsm b.com.
Mkuu acha ubishi mbona jamaa kakuelewesha poa michango mingine mbali na ada ni 74,900/= cash nyingine unapewa wewe na bodi sio wewe unapay,hamna ada iliyopanda
 

Forum statistics

Threads 1,251,851
Members 481,916
Posts 29,787,630