ACT-Wazalendo yatoa masharti Uchaguzi Mdogo Konde

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
17,521
2,000
Sijakimbia nimeamua kutolijibu swali lako,ktk taasis yoyote kubwa km cdm kuna malengo ambayo yanajadiliwa kwenye vikao tu vya waandamiz lkn pia kuna malengo ambayo huwa yanatolewa nje km malengo ya taasis.
Ungetaja tu hayo malengo mengine ya wanaopush agenda ya katiba ingetosha badala ya kuzungukazunguka.

Tunapotezeana muda kujadili mambo mengine ya msingi
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
17,521
2,000
Very good idea mkuu... I second this
Nafikiri tutafakari upya mbinu zetu za lobbying na kupanua wigo wa kampeni.

Social media tusiishie kwenye hashtags alone tuende beyond hashtags tuandae articles mbalimbali.

Hashtags zetu badala ya kubeba hash content ya "katiba mpya ni lazima" zibadilishwe zibebe an appealing language na ikiwezekana hashtags ziwe zinagusa educating messages.

Makongamano yamekatazwa lakini tutumie every opportunity walipo mikusanyiko wa watu bar, harusini kwenye ukweli za bahari, kwenye mabasi everywhere.
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
5,951
2,000
Othman masoud othman, shikamoo za siku
bila wewe kutaka kuchomoa betri sidhani zito angeingiziwa mpunga kwenye akaunti yangetokea hayo..


Othmani masoud othman shikamoo
 
  • Love
Reactions: BAK

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,992
2,000
Jamaa namheshimu sana huyu anasimamia kile anachokiamini bila kuyumba yumba hata kama akitishwa.
Othman masoud othman, shikamoo za siku
bila wewe kutaka kuchomoa betri sidhani zito angeingiziwa mpunga kwenye akaunti yangetokea hayo..


Othmani masoud othman shikamoo
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
5,951
2,000
Jamaa namheshimu sana huyu anasimamia kile anachokiamini bila kuyumba yumba hata kama akitishwa.
nakwambia alikua anarudi masomoni ujeruman alikokua anapiga shule, anasema hayuko tayari kupigiwa ving'ola Ali hali watu wanaumizwa na taratibu hazifatwi kabisa walizojiwekea,
Natamani tundu Lisu arudi haraka baada ya kumalizia kazi yake huko aliko, nchi hii Tz bila hawa watu wawili Ccm itaendelea kutusumbua sana nakutuchelewesha mana hawataki kukubali
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,992
2,000
Anafanyiwa operesheni nyingine ya 27 (nadhani August 27th) tangu ashambuliwe na wasiojulikana waliotumwa na dhalimu mwendazake.
nakwambia alikua anarudi masomoni ujeruman alikokua anapiga shule, anasema hayuko tayari kupigiwa ving'ola Ali hali watu wanaumizwa na taratibu hazifatwi kabisa walizojiwekea,
Natamani tundu Lisu arudi haraka baada ya kumalizia kazi yake huko aliko, nchi hii Tz bila hawa watu wawili Ccm itaendelea kutusumbua sana nakutuchelewesha mana hawataki kukubali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom