Tetesi: - ACT kukosa mbunge 2020,ni baada ya Zitto kuamua kugombea Chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: ACT kukosa mbunge 2020,ni baada ya Zitto kuamua kugombea Chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MSAGA SUMU, Nov 10, 2017.

  1. MSAGA SUMU

    MSAGA SUMU JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2017
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 3,639
    Likes Received: 8,900
    Trophy Points: 280
    Habari za chini chini zinasema kuna mazungumzo mazito sana yamefanyika nyumbani kwa Freeman Mbowe usiku kwa zaidi ya siku tatu wiki iliyopita.
    Ajenda kubwa kwenye mazungumzo hayo yalikuwa ni kuangalia na kumpokea mh Zitto kabwe ambaye anatarajiwa kurudi kundini katikati ya mwaka 2018 au mwanzoni mwa 2019 .
    Mazungumzo hayo yalioshuhudiwa na viongozi waandamizi wa Chadema huku Tundu Lissu akishiriki kwa njia ya simu.
    Mazungumzo hayo hayakufikia muafaka hasa suala la kumsafisha Zitto na kashfa ya usaliti nalo likiibuka wengi wa viongozi wa Chadema wakimtaka Zitto akiombe chama na wanachama msamaha na wachache wakitaka chama kitamke kuwa kilifanya makosa katika kushughulikia suala la Zitto,chanzo kiliripoti.
     
  2. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 20,675
    Likes Received: 44,131
    Trophy Points: 280
    Uvccm na siasa za majitaka
     
  3. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 7,486
    Likes Received: 9,266
    Trophy Points: 280
    Umepokea 7000.00 kutoka kwa CCM-Lumumba kama malipo halali ya post hii. Kumbukumbu namba 101120171040CCMLMB. Salio lako jipya ni 28750.67, Tafadhari endelea kutungua story kama hizi na kupost kwa miamala mingine zaidi kama hii.

    CCM cares for you!
     
  4. pepsin

    pepsin JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2017
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 3,043
    Likes Received: 3,178
    Trophy Points: 280
    Sawa tu. Mpona Mpendazoe amerudi huko CCM? Nyumbani ni nyumbani, cha msingi awe mtulivu na akubali uwajibikaji wa pamoja. Tukiwa na chama kimoja chenye nguvu sawa na chama tawala ni afya kwa demokrasia.
     
  5. b

    bulu JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2017
    Joined: Sep 14, 2016
    Messages: 286
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 80
    Ni jembo jema ndugu wawili wanapokaa na kupatana.
     
  6. Billy Walters II

    Billy Walters II JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2017
    Joined: Aug 5, 2017
    Messages: 1,763
    Likes Received: 2,855
    Trophy Points: 280
    Msaga Sumu bana dah, yaani jinsi ulivyoripoti ni 50/50.

    Kwamba inaweza itokee au isitokee.
     
  7. kenstar

    kenstar JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2017
    Joined: Aug 24, 2015
    Messages: 2,308
    Likes Received: 1,393
    Trophy Points: 280
    Hilo waachiwe wanachama waamue pia ni vyema kukawa na upinzani mmoja kuunganisha nguvu
     
  8. MBITIYAZA

    MBITIYAZA JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2017
    Joined: Jan 22, 2017
    Messages: 15,310
    Likes Received: 25,724
    Trophy Points: 280
    ni poa tu
     
  9. k

    kabombe JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2017
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 17,317
    Likes Received: 10,015
    Trophy Points: 280
    kwa chadema hilo linawezekana kabisa kumpokea zitto
     
  10. Nelson Masaduki

    Nelson Masaduki JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2017
    Joined: Oct 27, 2017
    Messages: 223
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Wakitaka kupiga bao, wamruhusu ZITTO agombee Urais 2020
     
  11. Automata

    Automata JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2017
    Joined: Mar 3, 2015
    Messages: 1,837
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi Mbowe ajiandae kukaa pembeni
    Zito hawezi kuwa kwenye chama cha siasa chochote bila madaraka
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...