Acheni tabia za kula nauli za watu kama hamna nia

zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,480
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,480 2,000
usiwaze. Maana haujui mungu anakuepusha na nini.
mimi nikimtumia demu nauli asipokuja uwa nashukuru mungu.
Wala sigombani nae demu maana naamini kuna kitu kimeniepuka.
juzi TU kuna mmoja yupo arusha nimemtumia nauli aje dar. Kakausha. Sijamtafuta.
Mmh weeeeee hahahahahaha sidhani
 
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Messages
479
Points
500
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2017
479 500
kumbe!!nilitaka kutuma kesho tu nauli lindi-moro mhm nywele zimesimama dalili ya kupigwa hii nimeiona tayl.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,225
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,225 2,000
kumbe!!nilitaka kutuma kesho tu nauli lindi-moro mhm nywele zimesimama dalili ya kupigwa hii nimeiona tayl.
Kama haitakuathiri tuma tu...ni kama unatoa sadaka
 
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
771
Points
1,000
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
771 1,000
Nipo ugenini katika mishe zangu za kila siku,nikaamua kumuita mchepuko wangu ambaye yuko mkoa mwingine aje ani-keep busy huku niliko.Tukakubaliana na akaomba nimtumie nauli.......baada ya masaa manne kupita baada ya kumtumia nauli,akaghairi safari...akaanza kuweka sababu mara nitakuja siku nyingine,mara mimi ndio niende huko aliko.....ameniharibia siku kweli imebidi nivunje mawasiliano. Nawasihi wale wapenda kula nauli za watu acheni tabia hizo.
Achana naee anatamaa
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,225
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,225 2,000
Kabsa izi tafrija kwa washkaji nimehudhuria sana na nmetoa mialiko sana yani ukishaona demu uliemtegemea aje alafu ajibu/anasua sua kujibu sms au calls zako kinachofata n tafrija ya ghafla hakuna namna
ha ha ha ha
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,223
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,223 2,000
Pole sana mkuu, me dem akisema tuma nauli huwa namwambia chukua uber ntalipa huku akija gheto kurud ndo atapewa ya kurudia, wanawake saiv wamekua wamjin sana
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
4,017
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
4,017 2,000
Kabla ujatuma muulize nikukatie ticket then angalia reaction yake ndio utajua wakuja au si wakuja
 
Manyema

Manyema

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
285
Points
250
Manyema

Manyema

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
285 250
Me nilishapigwa sana aisee, nakumbuka mara ya mwisho demu tunachat ananipa kabisa na locationa mara ndiyo tumepita Mombo, mara Korogwe..... ghafla baada ya kufika kwao Kimara eti shangazi amelazwa Muhimbili anaenda kumchek, hapo ndiyo nilipostuka kuwa nimeshapigwa ikabidi niongeze bia tu. Sikumuona tena. Sasa hivi situmi nauli kabisa kwanza demu akishaanza nitumie nauli najua hamna kitu hapo nampotezea mazima....
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,225
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,225 2,000
Pole sana mkuu, me dem akisema tuma nauli huwa namwambia chukua uber ntalipa huku akija gheto kurud ndo atapewa ya kurudia, wanawake saiv wamekua wamjin sana
ha ha ha ha ni kweli mkuu
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
33,183
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
33,183 2,000
Muache kutubinua satakasi nafsi tutaacha
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
2,365
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
2,365 2,000
Ulikutana na mtoto kiazi... Una kutana na wakali wa hizi kazi ukituma tu inahama mtandao wa kwanza... Inahamia wa pili, Inahamia wa Tatu mara paap imepelekwa NMB utarudisha kokoto
Hahaaa, noma sana kokotoo
 

Forum statistics

Threads 1,315,272
Members 505,171
Posts 31,852,183
Top