Acheni tabia za kula nauli za watu kama hamna nia

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,225
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,225 2,000
usiwaze. Maana haujui mungu anakuepusha na nini.
mimi nikimtumia demu nauli asipokuja uwa nashukuru mungu.
Wala sigombani nae demu maana naamini kuna kitu kimeniepuka.
juzi TU kuna mmoja yupo arusha nimemtumia nauli aje dar. Kakausha. Sijamtafuta.
ha ha ha ha,ata mimi nimeona hivyo kwa sababu kulikuwa na maazimio ya kumpa laki 9 mwezi wa tisa.....kutokuja kwake nimetumia kama sababu ya kujiondoa kwenye hayo majukumu.Nimeshablock mawasiliano kabisa
 
Sadatina

Sadatina

Member
Joined
May 11, 2015
Messages
95
Points
125
Sadatina

Sadatina

Member
Joined May 11, 2015
95 125
Hahahahahaha ndo ujinga huo... Hakuna pesa tamu kama ya nauli jamani nasema hakunaaaaaa

Yaani ukienda kuitumia huskii maumivu wala uchungu unaenda kwa mariiingo kabisa heheheheheh
Umeona eeh.. mnaongea tu kwenye cm hata hakuon muda mwingine hupokei hata cm yenyewe basi burudan
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,666
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,666 2,000
usiwaze. Maana haujui mungu anakuepusha na nini.
mimi nikimtumia demu nauli asipokuja uwa nashukuru mungu.
Wala sigombani nae demu maana naamini kuna kitu kimeniepuka.
juzi TU kuna mmoja yupo arusha nimemtumia nauli aje dar. Kakausha. Sijamtafuta.
Kumbe kuna watu bado mna pesa za kuchezeaa
 
Swtybeib

Swtybeib

Senior Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
192
Points
250
Swtybeib

Swtybeib

Senior Member
Joined Nov 21, 2014
192 250
ha ha ha ha,ata mimi nimeona hivyo kwa sababu kulikuwa na maazimio ya kumpa laki 9 mwezi wa tisa.....kutokuja kwake nimetumia kama sababu ya kujiondoa kwenye hayo majukumu.Nimeshablock mawasiliano kabisa
Sasa hyo fanya kuntumia mimi nije this weekend,hahahahàah.
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,850
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,850 2,000
Utakuwa una tatizo la akili mkuu!,
Nipo ugenini katika mishe zangu za kila siku,nikaamua kumuita mchepuko wangu ambaye yuko mkoa mwingine aje ani-keep busy huku niliko.Tukakubaliana na akaomba nimtumie nauli.......baada ya masaa manne kupita baada ya kumtumia nauli,akaghairi safari...akaanza kuweka sababu mara nitakuja siku nyingine,mara mimi ndio niende huko aliko.....ameniharibia siku kweli imebidi nivunje mawasiliano. Nawasihi wale wapenda kula nauli za watu acheni tabia hizo.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,225
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,225 2,000
Sasa hyo fanya kuntumia mimi nije this weekend,hahahahàah.
ha ha ha ha ha hapana mkuu mimi mwenyewe nilikuwa naona uchungu kutoa....nilikuwa najaribu kumtafutia sababu tu..mbaya zaidi ameingia kingi mwenyewe.
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
4,941
Points
2,000
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
4,941 2,000
Mwanamke yuko radh kujidhalilisha kwa elf20 yan...sasa elfu 20 ni ya kuomba kwa kudanganya.dah..hawa wenzetu wana kazi
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,267
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,267 2,000
Nipo ugenini katika mishe zangu za kila siku,nikaamua kumuita mchepuko wangu ambaye yuko mkoa mwingine aje ani-keep busy huku niliko.Tukakubaliana na akaomba nimtumie nauli.......baada ya masaa manne kupita baada ya kumtumia nauli,akaghairi safari...akaanza kuweka sababu mara nitakuja siku nyingine,mara mimi ndio niende huko aliko.....ameniharibia siku kweli imebidi nivunje mawasiliano. Nawasihi wale wapenda kula nauli za watu acheni tabia hizo.
Mkuu na ww umepigwa daah pole,
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top