Acheni tabia za kula nauli za watu kama hamna nia

rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,666
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,666 2,000
Ha ha ha,umenikumbusha mkuu nilimgegeda mtoto mmoja matata sana kwa makubaliano nimpe 250,000/=ili anivulie pichu,nikasema sawa naomba nikutumie kwa tigo pesa,nikatuma mzigo akapokea,nikaona yuko full tabasamu nikachukua logde nikala,baada ya masaa matatu nikarudisha muamala na kumtumia 20,000/=tu,
Ebana nilitukanwa mitusi yote ya dunia hii
Aisee wewe mafiaa...
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,480
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,480 2,000
Ha ha ha,umenikumbusha mkuu nilimgegeda mtoto mmoja matata sana kwa makubaliano nimpe 250,000/=ili anivulie pichu,nikasema sawa naomba nikutumie kwa tigo pesa,nikatuma mzigo akapokea,nikaona yuko full tabasamu nikachukua logde nikala,baada ya masaa matatu nikarudisha muamala na kumtumia 20,000/=tu,
Ebana nilitukanwa mitusi yote ya dunia hii
Ulikutana na mtoto kiazi... Una kutana na wakali wa hizi kazi ukituma tu inahama mtandao wa kwanza... Inahamia wa pili, Inahamia wa Tatu mara paap imepelekwa NMB utarudisha kokoto
 
chama mpangala

chama mpangala

Senior Member
Joined
Sep 3, 2015
Messages
160
Points
250
chama mpangala

chama mpangala

Senior Member
Joined Sep 3, 2015
160 250
Ha ha ha,umenikumbusha mkuu nilimgegeda mtoto mmoja matata sana kwa makubaliano nimpe 250,000/=ili anivulie pichu,nikasema sawa naomba nikutumie kwa tigo pesa,nikatuma mzigo akapokea,nikaona yuko full tabasamu nikachukua logde nikala,baada ya masaa matatu nikarudisha muamala na kumtumia 20,000/=tu,
Ebana nilitukanwa mitusi yote ya dunia hii
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,666
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,666 2,000
Ulikutana na mtoto kiazi... Una kutana na wakali wa hizi kazi ukituma tu inahama mtandao wa kwanza... Inahamia wa pili, Inahamia wa Tatu mara paap imepelekwa NMB utarudisha kokoto
sema washamba wakiona ile pesa anachanganyikiwa hawezi hata kumbuka kurudisha muhamala...
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,480
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,480 2,000
sema washamba wakiona ile pesa anachanganyikiwa hawezi hata kumbuka kurudisha muhamala...
Hahahahahaha ndo ujinga huo... Hakuna pesa tamu kama ya nauli jamani nasema hakunaaaaaa

Yaani ukienda kuitumia huskii maumivu wala uchungu unaenda kwa mariiingo kabisa heheheheheh
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,480
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,480 2,000
We konkii
Eeeh tena wakina sie tuna laini za mitandao yote wooooi.... Ikiingia kwenye tigo kituo cha kwanza m pesa, cha pili Airtel money, cha Tatu halopesa cha nne kama sio kutolewa bank baasi hakuna kurudisha nauli na hakuna kwenda kwa mtuma nauli...... Unatuma nauli ili iweje.... Ukiwa na hamu na mpenzio mwambie aje tu pesa utampa akifika... Kama hana nauli akakopeeee
 
adorabella

adorabella

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
388
Points
1,000
adorabella

adorabella

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
388 1,000
Tutafanyaje na maisha ni magumu tuvumiliane tu
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
723
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
723 1,000
Hizo ni pesa huwa ni zinatunzwa maalumu kwa dharura kama hizo,kamari.Kwakuwa unakuwa ushajipanga,yani, kupata ama kukosa,wala hupaswi kujuta. Wenye hela zao hupoteza sana hizo kwa watu tofauti.Lakini, atapoteza leo,kesho anakula. Na hiyo ndiyo siri ya kufanikiwa kwa mcheza kamari yoyote hapa ulimwenguni.

Cha msingi,siku ukipata game,lipiza kisasi. Hakikisha uchi wake unakuwa mwekundu kama jezi za watani wa Yanga.
 
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
681
Points
1,000
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
681 1,000
Kuna mwanangu aliwahi kutuma nauli, akapika maini kilo moja na nusu na kitimoto rost cha kutosha friji ikawa imesheheni halafu shemeji yetu mpendwa hakuja vile vinywaji na mapochopocho ikabidi tufanye tu tafrija.. jamaa alichukia sana lakini hakua na namna toka siku ile demu akifika vitu ndo vinaanza kukangizwa
Hii ishanitokea sana
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
16,993
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
16,993 2,000
usiwaze. Maana haujui mungu anakuepusha na nini.
mimi nikimtumia demu nauli asipokuja uwa nashukuru mungu.
Wala sigombani nae demu maana naamini kuna kitu kimeniepuka.
juzi TU kuna mmoja yupo arusha nimemtumia nauli aje dar. Kakausha. Sijamtafuta.
 

Forum statistics

Threads 1,315,263
Members 505,171
Posts 31,851,760
Top