Acheni tabia za kula nauli za watu kama hamna nia

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,268
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,268 2,000
Kuna mwanangu aliwahi kutuma nauli, akapika maini kilo moja na nusu na kitimoto rost cha kutosha friji ikawa imesheheni halafu shemeji yetu mpendwa hakuja vile vinywaji na mapochopocho ikabidi tufanye tu tafrija.. jamaa alichukia sana lakini hakua na namna toka siku ile demu akifika vitu ndo vinaanza kukangizwa
ha ha ha ha
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,268
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,268 2,000
Afadhali hata ungekuja KUBETI huku kwenye AFCON hapo umechemka.....
Kweli mkuu,ila imenisaidia kutafuta sababu ya kuvunja uhusiano kwa sababu miezi miwil mbele kulikuwa na shinikizo ya malipo fulani...na mimi nataka nibane matumizi
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,794
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,794 2,000
kwani hujasikia siku izi kuna huduma ya kurudisha muhamala bila kuwasiliana na wakala??
Ha ha ha,umenikumbusha mkuu nilimgegeda mtoto mmoja matata sana kwa makubaliano nimpe 250,000/=ili anivulie pichu,nikasema sawa naomba nikutumie kwa tigo pesa,nikatuma mzigo akapokea,nikaona yuko full tabasamu nikachukua logde nikala,baada ya masaa matatu nikarudisha muamala na kumtumia 20,000/=tu,
Ebana nilitukanwa mitusi yote ya dunia hii
 
P

Penison

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
2,058
Points
2,000
P

Penison

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
2,058 2,000
Hii tabia ya kutumatuma nauli kwangu haipo,nakutumia tiketi tu utaki acha nikutumie nauli ili iweje ni tiketi basi.
 
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
1,112
Points
2,000
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
1,112 2,000
Wajanja mno mkuu hawa viumbe yan ukituma tu ikathibitisha, sekunde tu kashatoa. Yan utafikiri huwa wanatembea ba namba za mawakala,
Ukijaribu kurudisha unaambiwa tu hakuna muamala wa kurudisha.
Dawa n kutowatumia tu.
kwani hujasikia siku izi kuna huduma ya kurudisha muhamala bila kuwasiliana na wakala??
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top