Acheni tabia za kula nauli za watu kama hamna nia

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,225
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,225 2,000
Nipo ugenini katika mishe zangu za kila siku,nikaamua kumuita mchepuko wangu ambaye yuko mkoa mwingine aje ani-keep busy huku niliko.

Tukakubaliana na akaomba nimtumie nauli. Baada ya masaa manne kupita baada ya kumtumia nauli,akaghairi safari akaanza kuweka sababu mara nitakuja siku nyingine,mara mimi ndio niende huko aliko.

Ameniharibia siku kweli imebidi nivunje mawasiliano.

Nawasihi wale wapenda kula nauli za watu acheni tabia hizo.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,225
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,225 2,000
Siku nyingine mwambie Njoo nauli utaikuta huku akitaa akisema hana kabisa mwambie upo wapi nikufuate

Hii njia Wale matapeli wa badoo lazima waku block waingie mitini
ha ha ha ha inafurahisha sana
 
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
1,043
Points
2,000
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
1,043 2,000
Kuna mwanangu aliwahi kutuma nauli, akapika maini kilo moja na nusu na kitimoto rost cha kutosha friji ikawa imesheheni halafu shemeji yetu mpendwa hakuja vile vinywaji na mapochopocho ikabidi tufanye tu tafrija.. jamaa alichukia sana lakini hakua na namna toka siku ile demu akifika vitu ndo vinaanza kukangizwa
 
babyfancy

babyfancy

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2018
Messages
248
Points
500
babyfancy

babyfancy

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2018
248 500
Nipo ugenini katika mishe zangu za kila siku,nikaamua kumuita mchepuko wangu ambaye yuko mkoa mwingine aje ani-keep busy huku niliko.Tukakubaliana na akaomba nimtumie nauli.......baada ya masaa manne kupita baada ya kumtumia nauli,akaghairi safari...akaanza kuweka sababu mara nitakuja siku nyingine,mara mimi ndio niende huko aliko.....ameniharibia siku kweli imebidi nivunje mawasiliano. Nawasihi wale wapenda kula nauli za watu acheni tabia hizo.
Ukome!!
 

Forum statistics

Threads 1,315,271
Members 505,171
Posts 31,852,067
Top