Acheni kuwanyanyasa wafanyakazi wa ndani

Pablo Jr

JF-Expert Member
Sep 12, 2018
570
1,000
Chauma oyeee..!

Kumekuwa na katabia kabaya kwenye familia zetu kuwanyanyasa Hawa wasaidizi wa ndani kuwaona wao ni wakosaji kila mara ...pale binadam tunakosa ubinadam kabisa kuwatenga ,kuwanyima chakula Kama njia ya kuwa adhibu pale wanapokosea
Niwakumbushe wote ambao mnakaa na Hawa watu wakuitea ma beki tatu

" Huyo mtu ukiona kazunguka kote mpka kaja kukaa kwako ,kaja kukufanyia kazi ujue asilimia 90% ana mapungufu.. ukute alishindwa shule ,kakulia familia ambayo malezi Ni ziro,unyanyasaji wa kijinsia ,kutengwa nk ...kwa hyo ukiamua kukaa nae ujue unakaa na mtu mwenye mapungufu akikosea usimlaum Bali muelekeze kwa sababu shida zako ndo zilikufanya uamue kukaa na mtu mzima mwenye mapungufu yake.

Uzi tyari
 

I AM NO ONE

JF-Expert Member
Aug 7, 2020
381
1,000
sasa kama atakuwa anawashwa mkuu nikasema nimkune ntakuwa nimemnyanyasa maana anakula vizr anashiba atakuwa anasumbuliwa na mkazo wa hisia
 

Pablo Jr

JF-Expert Member
Sep 12, 2018
570
1,000
sasa kama atakuwa anawashwa mkuu nikasema nimkune ntakuwa nimemnyanyasa maana anakula vizr anashiba atakuwa anasumbuliwa na mkazo wa hisia
Kumkuna beki tatu Apo sio kumyanyasa Ni kumpa haki yake ... Kwenye ukunaji mkumbuke kizazi kipo karbu
 

That Gentleman

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
1,361
2,000
Wenye wadada wa kazi mnatakiwa muwape malezi kama mnayowapa watoto wenu.

Ukimtreat vibaya, siku akichafukwa utakipata cha mtemakuni (sikutishi)
 

The Bleiz

JF-Expert Member
Jan 7, 2012
4,755
2,000
.
Screenshot_20200903-201335.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom