Acheni kuamini vitu vya zamani ni vizuri kuliko vya sasa.


Pacbig

Pacbig

Member
Joined
Oct 15, 2017
Messages
98
Likes
94
Points
25
Pacbig

Pacbig

Member
Joined Oct 15, 2017
98 94 25
Katika pitapita zangu nimegundua mambo ya zamani mara nyingi (japo sio zote) huwa yanapendwa kuliko ya sasa sijui sababu ni nini.ngoja nitoe mifano.

Ukileta battle ya mfano Mr bean vs Charlie Chaplin watu watakuambia Chaplin mkali.japo wamemuona zaidi Mr bean.

Ukileta battle ya Messi vs Maradona wengi watadai Maradona japo wengine hawakuwahi hata kumushuhudia Maradona mwenyewe.

Ukimulinganisha Keisha Cole na Taylor swift watu watadai keisha cole mkali.

Magufuli na nyerere,Nyerere ni bora wakati wengine kipindi nyerere akiwa madarakani walikuwa hawajazaliwa.

Marijan Rajab na Diamond ni vilevile.

Sasa nawachana muache ushamba wa kushabikia na kuamini kila kitu cha zamani ni kizuri kuliko cha sasa.Ndo maana mnaona hata doggy style ni mbaya ila mnataka kuisifia kifo cha mende.

Acheni mambo ya kizamani tuacheni na usasa wetu.
 
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2017
Messages
1,076
Likes
1,343
Points
280
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2017
1,076 1,343 280
Mmmh! Haya bwana
 
Tuta Absoluta

Tuta Absoluta

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
203
Likes
408
Points
80
Tuta Absoluta

Tuta Absoluta

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
203 408 80
Old iz Gold
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,788
Likes
31,556
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,788 31,556 280
Ushawahi kula Tako la zamani kabla Mchina hajaingia Maabara kutengeneza Matako ya kughushi ya Kisasa?

Wanawake watamu wameishia wale wa kabla ya 1990s, Nahisi Kizazi cha 1990s hakijazaliwa na utepe ndo maana wako Kama kuku wa kizungu, ukifumba macho hisia zinapotea kama 'unakula' maana vya baridi utadhan vimekesha kwny friji!

Siku nyingine usifananishe vya zamani na vya sasa
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,271