Achana na huyo Mzungu,Deal tu huyu.

Ngareroo

JF-Expert Member
Aug 11, 2019
1,857
2,000
Achana na huyo Mzungu,Tu deal tu na huyu Chalii apo.






@NgarenaroBoy
 

Attachments

  • Aah.JPG
    File size
    68 KB
    Views
    64

Opot opot88

Member
Jan 21, 2021
38
125
afya ni nini?

we umefahamu vp kwamba afya ya jamaa hairuhusu,kuwa mwembamba haina maana hauna afya rudi shule mkuu
Eti afya mbovu.unamjua lakini huyo MTU mwembamba???anaitwa Ezekiel kemboi ni mwanariadha wa Kenya na bingwa wa dhahabu Olympic na ma michuano mengine.hapo kwenye hela huyo mzungu anaeza akasuburi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom