Acha niseme hii ni Aibu na kukata tamaa


Idd Ninga

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
2,604
Likes
1,005
Points
280
Idd Ninga

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
2,604 1,005 280
Siku zote ukweli huwa haukubaliki katika jamii hasa ya kizazi hiki ambacho kila mmoja yupo tayari kusema mapungufu ya mwenzake na siyo yake. Haiwezekani mambo yaliyohubiriwa miaka yote kuwa ni maovu na waovu hao kutajwa kwa uovu huo eti leo yawe yamesahaulika hivi hivi ?

Ndio sisi ni panzi na sisi ni kuku,subirini vitimbwi vya mwewe.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,063
Likes
29,290
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,063 29,290 280
Wewe ndiye panzi na kuku acha kuniweka kwenye huo wingi wako.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,784
Likes
6,091
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,784 6,091 280
umeniacha njiapanda! lkn nahisi utakuwa unazungumzia siasa-mambo ya propaganda!
 
Idd Ninga

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
2,604
Likes
1,005
Points
280
Idd Ninga

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
2,604 1,005 280
Kwanini watu wengine wanajihisi kama hawahusiki ?
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,331
Likes
6,691
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,331 6,691 280
Siku zote ukweli huwa haukubaliki katika jamii hasa ya kizazi hiki ambacho kila mmoja yupo tayari kusema mapungufu ya mwenzake na siyo yake.
haiwezekani mambo yaliyohubiriwa miaka yote kuwa ni maovu na waovu hao kutajwa kwa uovu huo eti leo yawe yamesahaulika hivi hivi ?
Ndio sisi ni panzi na sisi ni kuku,subirini vitimbwi vya mwewe.
Mkuu usihofu,tumeshajikatia tamaa sasa tunaishi kwa ndoto tu. Mwewe akituchukua anakuwa ametusaidia sana,historia ya marehemu itasomeka kuwa alidakwa na mwewe baada ya mapambano makali! Vinginevyo ingesomeka kuwa alikufa kwa njaa sababu ya upumbavu na uvivu wake,
 
Idd Ninga

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
2,604
Likes
1,005
Points
280
Idd Ninga

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
2,604 1,005 280
Mkuu usihofu,tumeshajikatia tamaa sasa tunaishi kwa ndoto tu. Mwewe akituchukua anakuwa ametusaidia sana,historia ya marehemu itasomeka kuwa alidakwa na mwewe baada ya mapambano makali! Vinginevyo ingesomeka kuwa alikufa kwa njaa sababu ya upumbavu na uvivu wake,
Kweli kabisa.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,188
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,188 280
CCM bhana, kukosa mkia ndiyo kumekufanya uje mbio hapa.
 
mgusi mukulu

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
720
Likes
551
Points
180
mgusi mukulu

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
720 551 180
Hata malaika wa bwana kule mbinguni wanalia juu ya matendo yako mabaya lakini siku utakapojuta nakukiri matendo yako na kuingia upande wa mema basi naamini malaika watafurahi lakini wale mashetani uliowaacha yatapiga sana kelele ....
 
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
493
Likes
864
Points
180
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
493 864 180
Hicho kiswahili ili nielewe had nikamate balimi tatu za akashia
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,522