Account za michango ya ujenzi wa madarasa lakini risiti imeandika mapato ya Kijiji. Je, ni sawa?


N

Ngussa makandi

Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
11
Likes
13
Points
5
N

Ngussa makandi

Member
Joined Mar 7, 2017
11 13 5
Leo nimefutwa na mwenyekiti wa kitongoji na kutakiwa nilipe mchango wa shilingi 15000 kwa ajiri ya ujenzi wa madarasa, lakini rist aliyokuwa nayo imeandikwa mapato ya kijiji je siwa kumpa hiyo hela badala ya kunipa account no niende kulipia bank.

2017-10-26-21-12-15-jpg.617944


msaada wenu jamani kabla sijapelekwa mahakamani kwa kukaidi agizo la mkuu.
 
The Retired Planner

The Retired Planner

Senior Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
189
Likes
228
Points
60
The Retired Planner

The Retired Planner

Senior Member
Joined Sep 22, 2015
189 228 60
Changia tu mkuu! Kwani ni sadaka yako ktk ujenzi wa taifa
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,778
Likes
25,189
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,778 25,189 280
Viongozi wa CCM hao hakuna namna lipa tu.
 
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
1,133
Likes
909
Points
280
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
1,133 909 280
Hiyo halmashauri itakuwa Ilala tu. Maana hapo hilo neno linajaa
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,526
Likes
2,588
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,526 2,588 280
Kwani hiyo shule inajengwa mbinguni? Si inajengwa kijiji hicho!! ulitaka waandikaje!?
 
CompaQ

CompaQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
284
Likes
49
Points
45
CompaQ

CompaQ

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
284 49 45
unashauri iandikwe vipi?

Huo mchango si Mlikubaliana kwenye mkutano mkuu wa Kijiji kuwa Mchange kiwango hicho na mkaridhia kabisa kuhusu kuchangia sasa unalalamika nini?
 
sir longo

sir longo

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
1,025
Likes
472
Points
180
Age
30
sir longo

sir longo

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
1,025 472 180
huna akili au umeshikiwa akili ndio maana hujaelewa. mapato ya kijiji ni pamoja na michango, faini na ruzuku kutoka serikalni,
 

Forum statistics

Threads 1,251,853
Members 481,915
Posts 29,787,695