According to biocentrism, death is an illusion: Kwa anayeifahamu nadharia ya biocentrism anielezee kwa manufaaa ya wengine pia


Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,816
Likes
2,406
Points
280
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,816 2,406 280
Katika pita pita zangu za hapa na pale katika kujifunza mambo mapya hasa kuhusu kifo nimekutana na mtazamo huu kuwa kifo ni mauzauza tu ya akili yetu, kifo hakipo. Na watu wanaoshikilia msimamo huu wanatumia nadharia ya 'biocentrism' kuthibitisha maoni hayo. Nimesoma sana na kuangalia video nyingi kuhusu hiyo ishu lakini naona sielewi elewi bado. Kwa yeyote anayeifahamu vizuri hebu atuelezee hapa.

Natanguliza shukrani.

zitto junior Life coded Da'Vinci Eiyer
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
4,860
Likes
5,091
Points
280
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
4,860 5,091 280
Katika pita pita zangu za hapa na pale katika kujifunza mambo mapya hasa kuhusu kifo nimekutana na mtazamo huu kuwa kifi ni mauzauza tu ya akili yetu, kifo hakipo. Na watu wanaoshikilia msimamo huu wanatumia nadharia ya 'biocentrism' kuthibitisha maoni hayo. Nimesoma sana na kuangalia video nyingi kuhusu hiyo ishu lakini naona sielewi elewi bado. Kwa yeyote anayeifahamu bizuri hebu atuelezee hapa.

Natanguliza shukrani.
Umeandika kitu ambacho hakieleweki too pathetic

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Igombe fisherman

Igombe fisherman

Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
63
Likes
86
Points
25
Igombe fisherman

Igombe fisherman

Member
Joined Apr 28, 2017
63 86 25
Kwa mfano wakikuambia kuwa we hapo ulishakufa tayari utapinga vipi. Hebu jiulize aliyelala na anaota anafukuzwa na simba. Hujitahidi kukimbia ili aokoe maisha yake huku akijua kuwa hayo ndo maisha yake harisu nawala si ndoto tu. Akiamka ndo anajua kuwa kumbe ilikuwa ni ndoto hata asingekimbia asingeuawa na simba wa ndotoni. Hivyo amepambana kwa hasara. yaweza kuwa hata mi kukoment hapa ikawa ni mwendelezo wa ndoto katika kifo changu. Yaani nilishakufa na haya ndo maisha ya kifoni. NDIVYO WANAVYOMAANISHA WAO
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,816
Likes
2,406
Points
280
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,816 2,406 280
Kwa mfano wakikuambia kuwa we hapo ulishakufa tayari utapinga vipi. Hebu jiulize aliyelala na anaota anafukuzwa na simba. Hujitahidi kukimbia ili aokoe maisha yake huku akijua kuwa hayo ndo maisha yake harisu nawala si ndoto tu. Akiamka ndo anajua kuwa kumbe ilikuwa ni ndoto hata asingekimbia asingeuawa na simba wa ndotoni. Hivyo amepambana kwa hasara. yaweza kuwa hata mi kukoment hapa ikawa ni mwendelezo wa ndoto katika kifo changu. Yaani nilishakufa na haya ndo maisha ya kifoni. NDIVYO WANAVYOMAANISHA WAO
Shukrani mkuu, haya mambo yanachanganya sana aisee. Kuna wakati huwa nakaa na kufikiria sana najiona kama sipo vile, yaani sipo popote ila niponipo tu.
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,816
Likes
2,406
Points
280
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,816 2,406 280
Kwa hiyo makaburini tumepeleka midoli ??

Sent using Jamii Forums mobile app
Wao wanadai kuwa spave and time ni vitu ambavyo vinatumiwa na akili yetu ili kutufanya tuhisi huu uwepo lakini ukifa hakuna time na kifo hakipo katika timeless world. Kwa hiyo sisi tunaona mtu amekufa, tumezika n.k. lakini uhalisia hauko hivyo. Sijui niliwaelewa vizuri🤔🤔
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
2,803
Likes
2,207
Points
280
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
2,803 2,207 280
Tuliza akili mkuu utaelewa mambo mengi sana.
Wao wanadai kuwa spave and time ni vitu ambavyo vinatumiwa na akili yetu ili kutufanya tuhisi huu uwepo lakini ukifa hakuna time na kifo hakipo katika timeless world. Kwa hiyo sisi tunaona mtu amekufa, tumezika n.k. lakini uhalisia hauko hivyo. Sijui niliwaelewa vizuri
Sent using Jamii Forums mobile app
 
rajabkisauti

rajabkisauti

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
387
Likes
158
Points
60
rajabkisauti

rajabkisauti

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
387 158 60
Kwa mfano wakikuambia kuwa we hapo ulishakufa tayari utapinga vipi. Hebu jiulize aliyelala na anaota anafukuzwa na simba. Hujitahidi kukimbia ili aokoe maisha yake huku akijua kuwa hayo ndo maisha yake harisu nawala si ndoto tu. Akiamka ndo anajua kuwa kumbe ilikuwa ni ndoto hata asingekimbia asingeuawa na simba wa ndotoni. Hivyo amepambana kwa hasara. yaweza kuwa hata mi kukoment hapa ikawa ni mwendelezo wa ndoto katika kifo changu. Yaani nilishakufa na haya ndo maisha ya kifoni. NDIVYO WANAVYOMAANISHA WAO
Ukuje huyu jamaa anaongea point sana.
 
rajabkisauti

rajabkisauti

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
387
Likes
158
Points
60
rajabkisauti

rajabkisauti

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
387 158 60
Wao wanadai kuwa spave and time ni vitu ambavyo vinatumiwa na akili yetu ili kutufanya tuhisi huu uwepo lakini ukifa hakuna time na kifo hakipo katika timeless world. Kwa hiyo sisi tunaona mtu amekufa, tumezika n.k. lakini uhalisia hauko hivyo. Sijui niliwaelewa vizuri🤔🤔
Na ndo maana mungu (Allah)anatuambia Kua hakika dunia Ni pumbao..walioamini ndo wenye akili.N a wale walio kufa Kwa ajili ya Allah msiseme wamekufa..
 
Bugududu Sududu

Bugududu Sududu

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2014
Messages
264
Likes
185
Points
60
Bugududu Sududu

Bugududu Sududu

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2014
264 185 60
Katika pita pita zangu za hapa na pale katika kujifunza mambo mapya hasa kuhusu kifo nimekutana na mtazamo huu kuwa kifo ni mauzauza tu ya akili yetu, kifo hakipo. Na watu wanaoshikilia msimamo huu wanatumia nadharia ya 'biocentrism' kuthibitisha maoni hayo. Nimesoma sana na kuangalia video nyingi kuhusu hiyo ishu lakini naona sielewi elewi bado. Kwa yeyote anayeifahamu vizuri hebu atuelezee hapa.

Natanguliza shukrani.

zitto junior Life coded Da'Vinci Eiyer
Acha kuangaika na upumbavu we kaa usubirie hicho kifo kikikujia hapo ndipo utajua mengi yaliyofichikana

Mfano kabla haujaoa hauwezi kujua yaliyomo kwenye ndoa hadi pale nawe utakapoingia kwenye ndoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Broken English

Senior Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
115
Likes
121
Points
60
B

Broken English

Senior Member
Joined Dec 23, 2018
115 121 60
can say something in your thread because he had been in death point sometimes in his life.
 
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
498
Likes
620
Points
180
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
498 620 180
Kwa mfano wakikuambia kuwa we hapo ulishakufa tayari utapinga vipi. Hebu jiulize aliyelala na anaota anafukuzwa na simba. Hujitahidi kukimbia ili aokoe maisha yake huku akijua kuwa hayo ndo maisha yake harisu nawala si ndoto tu. Akiamka ndo anajua kuwa kumbe ilikuwa ni ndoto hata asingekimbia asingeuawa na simba wa ndotoni. Hivyo amepambana kwa hasara. yaweza kuwa hata mi kukoment hapa ikawa ni mwendelezo wa ndoto katika kifo changu. Yaani nilishakufa na haya ndo maisha ya kifoni. NDIVYO WANAVYOMAANISHA WAO
Mkuu umeongea kitu kikubwa sana ambacho kimenifanya nifikilie sana.

Kwa hiyo huenda tupo kwenye ndoto ndefu inayoanzia kubebwa kwa mimba zetu kuzaliwa kwetu na kuishi kwetu
 
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
498
Likes
620
Points
180
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
498 620 180
Acha kuangaika na upumbavu we kaa usubirie hicho kifo kikikujia hapo ndipo utajua mengi yaliyofichikana

Mfano kabla haujaoa hauwezi kujua yaliyomo kwenye ndoa hadi pale nawe utakapoingia kwenye ndoa

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hivi ni kweli mtu ambaye hajaoa hajui yaliyokwenye ndoa!! Mbona kama sio kweli vile
 
magombe junior

magombe junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
1,776
Likes
217
Points
160
magombe junior

magombe junior

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
1,776 217 160
May be we ain't born yet our creater is still looking at our destiny if he will made us this way what will happen, may be one day we'll have the real life we experience now an everything to come will be just like a DEJA VU

Sent using Jamii Forums mobile app
hahaha umeua mkuu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
4,860
Likes
5,091
Points
280
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
4,860 5,091 280

Forum statistics

Threads 1,250,110
Members 481,224
Posts 29,720,983