• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

ACCACIA amesalimu amri, BARICK amekubali hata kama ni kwa shingo upande amekubali sasa hawa wapinzani ndio wanaweza fanya nini?

C

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2019
Messages
367
Points
500
C

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2019
367 500
Wanadanganyana sana hawa jamaa wanasema hali tete sijui hali tete ipi na mahindi huku mitaani yameshuka ndoo mpaka 8000 na mpaka 4000 yatafiika yaani wananchi wameshiba

Hivi Mbowe hajui kwamba wamachinga aliowatumia kama mtaji wa kisiasa Leo hii wapo busy kuuza bidhaa mitaani

Kweli yaweza kuwa hali tete kwa majizi na Mabeberu yao lakini wakubali tu kuwa huu nao ni wakati wa Nyani kula bata

Mbowe wananchi wanakushangaa sana unaposema hali tete yaani wanakushangaa mnoo kubali tu kwamba Chama kimekufia mikononi na hauna jinsi
 
A

Ally maganga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
1,367
Points
2,000
A

Ally maganga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
1,367 2,000
Sehemu gani mahindi ndoo tsh 4000?.
 
A

Ally maganga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
1,367
Points
2,000
A

Ally maganga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
1,367 2,000
Sehemu gani ndoo tsh 8000?
Maana huku tunanunua 15000-20000.
 
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
2,576
Points
2,000
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
2,576 2,000
Chama chako cha ccm kimesheheni majizi ya kila aina. Kuna majizi kupitia mikataba, majizi kupitia benki, majizi kupitia sanduku la kura, majizi kupitia miradi hewa na utumishi hewa, majizi kupitia mitandao, majizi kupitia Bunge nk.
 

Forum statistics

Threads 1,406,260
Members 532,276
Posts 34,510,351
Top