Absalom Kibanda (Mwenyekiti wa Jukwa la Waharirii) avamiwa na watu wasiojulikana na kujeruhiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Absalom Kibanda (Mwenyekiti wa Jukwa la Waharirii) avamiwa na watu wasiojulikana na kujeruhiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tina, Mar 6, 2013.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2013
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 567
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mwenyekiti wa Jukwaa la Wahariri na Mhariri Mtendaji wa New Habari, Abdalom Kibanda, amekimbizwa Muhimbili baada ya kuvamiwa na kisha kujeruhiwa na watu wanaosadikiwa kuwa majambazi.

    Watu hao walimvamia na kumtoa katika gari kisha wakampiga kabla ya kumtupa na kumtelekeza umbali mdogo na nyumbani kwake.

    Aliokotwa na majirani na kukimbizwa hospitalini Muhimbili kwa matibabu ya haraka.

    Pamoja na kuumizwa hivyo, hakuna kitu hata kimoja kilichoporwa katika gari lake

    [​IMG]
    [​IMG]

    Taarifa zaidi baadae...
     

    Attached Files:

  2. g

    good2015 JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2013
    Joined: Feb 4, 2013
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi waanze uchunguzi na gazeti la tanzania daima na chadema. kwani hatuelewi ni kwanini alikimbia huko alipokuwa mhariri wa hilo gazeti la mwenyekiti wa chama.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 6, 2013
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,010
    Likes Received: 5,020
    Trophy Points: 280
    Ooh boy.. tunamuombea apone.. ni matumaini yangu kuwa hili halihusiani na kazi yake ya uandishi.
     
  4. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2013
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Funika kombe mwana harasha Apite
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bila shaka wale mende wa mombasa watakuwa wanakutekenya...
     
  6. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2013
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 4,063
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Ili uwapoteze lengo polisi,waache kuchunguza na kukugundua, unashauri waanzie mahala pengine ili wewe uendelee kufaidi fedha uliyolipwa kwa ufedhuli huo...
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmh....pole yake...twamuombea apone.
     
  8. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2013
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Mambo ya ulimboka yameanza Tena
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2013
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,896
    Likes Received: 3,161
    Trophy Points: 280
    Tunaelekea wapi...Why Absalom? Anayesimamia anachokiamini,mwanahabari ...Majambazi! Haiingii akilini..kuna dots za kuunganisha hapa..
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 31,224
    Likes Received: 12,938
    Trophy Points: 280
    Ametekwa na kujeruhiwa nyumbani kwake???
    How come utekwe hapo hapo na ujeruhiwe hapo hapo na ukimbizwe hospitali?
    Je ni nani aliye mteka, na ni naliyemkimbiza hospitali na ni nani aliye muokoa?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 31,224
    Likes Received: 12,938
    Trophy Points: 280
    Unamfahamu akliye chora zombie kwenye mtihani wa kidato cha nne?
     
  12. Filipo Lubua

    Filipo Lubua Verified User

    #12
    Mar 6, 2013
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa hali ya kisiasa ya nchi yetu, na ukinzani uliokuwepo baina ya serikali na Wanahabari, sidhani hapa kuna sababu nyingine zaidi ya hiyo. Absalom Kibanda, amekuwa msumari mkali kwa serikali, tangu alipokuwa Mhariri Mtendaji wa Tanzania Daima na sasa New Habari Coorporation.

    Ikumbukwe kuwa, hadi sasa ana kesi iliyoko mahakamani, kesi ya uchochezi kwa sababu ya makala iliyoandikwa na kamanda Samson Mwigamba na kuchapwa katika gazeti la Tanzania Daima wakati Bwana Kibanda akiwa bado Mhariri wa Tanzania Daima.

    Ngoja tuwasikie watakavyokuja na majibu ya upelelezi wao. Ila Tanzania kwa sasa, si mahali salama sana kwa wanahabari wanaojali uzalendo na weledi wa kazi zao
     
  13. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #13
    Mar 6, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,330
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Tusiwe wepesi wa kuchora mstali na kuhitimisha kwenye jambo linalohitaji fikra pevu na uchunguzi mpana.
    Cha kufanya ni kumtakia heri huku uchunguzi ukiendelea.
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wee mleta habari, hebu weka mambo sawa. Ametekwa au amevamiwa na majambazi nyumbani kwake? Tuambie wamechukua nini? Ukisema ametekwa ina maana walimpeleka kusikojulikana na kuanza kumshambulia? Hebu toa maelezo yanayojitosheleza bwana.
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2013
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,470
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    yaa, kwa sababu kule CHADEMA ndiko kumejaa majambazi. kama yale yaliyomteka ulimboka. una akili sana.
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2013
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,255
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Amevamiwa nyumbani kwake, akatekwa na kukimbizwa hosp.???? Should we wait for another repenting 'Muhindi'?????
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2013
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 57,895
    Likes Received: 27,852
    Trophy Points: 280
    Kwa nchi yetu ilivyo sasa hivi kuna uwezekano mkubwa kwamba sababu kubwa ya kutekwa kwake inahusiana na kazi zake. Tusubiri tufahamu sababu, lakini inaweza kabisa isijulikane. Mungu amponye haraka.

     
  18. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hili la kutekwa nyumbani kwake linanipa shida..huyu atakuwa mnyatiati wa mashine za watu
     
  19. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2013
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule Mkenya Amerudi tena kuwadhulu na kuwateka watu @ kova
     
  20. f

    fredrickshango Member

    #20
    Mar 6, 2013
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akujalie upone haraka utueleze kilichotokea Absolom. Haya mambo ya utekwaji na kujeruhiwa yanachefua sana nchini mwetu kwa sasa.
     
Loading...