Absalom Kibanda amnanga Tundu Lissu, asema Zitto amechezewa mchezo mchafu


Status
Not open for further replies.
kitambiheshima

kitambiheshima

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
453
Likes
0
Points
0
kitambiheshima

kitambiheshima

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
453 0 0
Katika ukurasa wake wa facebook Absalom Kibanda ameandika, namnukuu "NAMTAFAKARI ZITTO KABWE: Hivi huyu kijana anastahili matusi, kejeli na dhihaka za namna hii kutoka kwa akina Tundu Lissu na viongozi wengine wa Chadema!!?? Ni stahili yake kuitwa msaliti? Ama kweli siasa ni mchezo mchafu na usio na shukrani"


My take; Kibanda nae anastahili kulaumiwa kwa kuyafumbia macho maovu ya chadema hapo mwanzoni kwakuwa tu alikuwa ananufaika na mfumo wa kifedhuli wa Mbwe......ha na katibu wake mafia wa "Rosse Brigate" Dr sinaraha. Ninaamini Kibanda anajua mengi kuhusu umafia ndani ya cdm na sasa anaishia kusikitika tu. Hayo ndo madhara ya kutojitambua mapema. Lakini afadhali ya Kibanda kwa kuwa yeye ni msuuuk....le uliojitambua!
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Malipo ya punda ni mateka. Alimtetea Mbowe pamoja na kwamba ndio alipanga maovu ya kupigwa kwakupokea briefcase hakujua mambo yaturn upset down.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Kibanda si ndo huyu aling'olewa meno kucha na jicho ? Kumbe maskini hajui hata wabaya wake.
 
J

JOHN WA MARWA

Senior Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
100
Likes
0
Points
0
Age
30
J

JOHN WA MARWA

Senior Member
Joined Nov 16, 2013
100 0 0
kibanda ni mnafiki na hawezi kujiita mzalendo,leo anampinga mbowe wakati yeye kwa mikono yake ameshiriki kummaliza zito kabwe wakati akiwa tanzania daima?huyu ni mchumia tumbo,leo anamtumikia lowasa na rostam..rejeeni walaka wa kibanda wenye kichwa cha habari[NALIONA ANGUKO LA ZITO KABWE]
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Mwenyekiti wa Jukwaa la wahariri , ndio alikuwa na jukumu la kugawa makaratasi ya Press ya Zitto na Kitila pale Serena,......
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
2
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 2 0
Waandishi makanjanja wa hapa bongoland.atakuwa kanusa harufu ya ankra za ujeremani
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Kibanda husimamia ukweli na ndiovkilichomfanya hadi chadema wakamtoa jicho
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,768
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,768 2,014 280
Malipo ya punda ni mateka. Alimtetea Mbowe pamoja na kwamba ndio alipanga maovu ya kupigwa kwakupokea briefcase hakujua mambo yaturn upset down.
Zitto hasafishiki
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
2
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 2 0
Chadema italaaniwa milele na milele
Utalaaniwa wewe unayetetea wezi,wauza unga,mafisadi,wabakaji na majangili ili uweze kushibisha tumbo tu.unashabikia dhuruma kwa maskini wengi wa taifa hili wanaodhurumiwa haki zao na mafisadi wa ccm,hakika kuna siku utalia kilio cha kusaga meno ASEMA BWANA WA MAJESHI.AMEN
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,892
Likes
5,931
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,892 5,931 280
Kibanda kwanza alitakiwa aseme ni nini
chanzo cha kuvamiwa na wale sijui
majambazi,hawa watu wenye nafasi ni kero.


ZZK
Alisema atawataja kwa majina watu wenye
pesa Uswis lakini mpaka sasa kimya,mbaya
anasema mpaka kikao cha Bunge

Kusema kama ushahidi upo hakuhitaji Bunge.

KIBANDA
Alituaminisha kuwa mara afya yake itakapo
nawiri baada ya kuzorota kutokana na kipigo
angewasema wote walumtendea ufedhuri ule

Kibaya na cha ajabu mpaka leo kawa kimya
kana kwamba hajawahi kuumizwa sana
kiasi kwamba angeweza kupoteza maisha

ULIMBOKA
Nae ni vile vile tu.


Sasa kuhusu hili la ZZK bora angekaa kimya.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193