Abiria wagoma kushuka daladala wapo ndani ya gari makuburi external


gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,425
Likes
702
Points
280
Age
28
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,425 702 280
hivi sasa kuna gari moja la abiria lisilo na route maalumu lipo huku External makuburi na abiria wake wote, baada ya abiria hao kugoma kushuka wakidai wanataka kupelekwa kwao.
Sakati hili linaonyesha abiria hao wanaelekea mbezi na dreva wa daladala hilo alipakia mpaka kimara lakini abiria kugoma kushuka wakidai wapelekwe mbezi, ndipo dreva na konda wakaamua kuwarudisha ubungo ili wawarudishie nauli lakini abiria hawa wamegoma kushushwa. Ndipo dereva akaamua kulileta gari huku kwetu linapolala with FULL OF ABIRIA. Chakuchekesha zaidi abiria walipotaka mpiga dreva wanakijiji wa huku wametishia kuwa piga abiria kwani dreva ni mtu wa hapo kitaani.

Hivi sasa polisi wa kituo cha BUGURUNI wamefika na crusel yao mara baada ya askari ya external police post kushindwa kutatua tatizo. Na naona wamekubaliana gari liende URAFIKI.police.

 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,364
Likes
1,224
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,364 1,224 280
na wewe mleta mada hiyo avatar umeipendea nini m2 wangu. badilisha bana. unajua nimeogopa hata kusoma ulichoandika kisa sitaki kuangalia avatar yako mku
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,611
Likes
47,178
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,611 47,178 280
hivi sasa kuna gari moja la abiria lisilo na route maalumu lipo huku External makuburi na abiria wake wote, baada ya abiria hao kugoma kushuka wakidai wanataka kupelekwa kwao.
Sakati hili linaonyesha abiria hao wanaelekea mbezi na dreva wa daladala hilo alipakia mpaka kimara lakini abiria kugoma kushuka wakidai wapelekwe mbezi, ndipo dreva na konda wakaamua kuwarudisha ubungo ili wawarudishie nauli lakini abiria hawa wamegoma kushushwa. Ndipo dereva akaamua kulileta gari huku kwetu linapolala with FULL OF ABIRIA. Chakuchekesha zaidi abiria walipotaka mpiga dreva wanakijiji wa huku wametishia kuwa piga abiria kwani dreva ni mtu wa hapo kitaani.

Hivi sasa polisi wa kituo cha BUGURUNI wamefika na crusel yao mara baada ya askari ya external police post kushindwa kutatua tatizo. Na naona wamekubaliana gari liende URAFIKI.police.

Panda iyo daladala ukatujuze yatakayoendelea hapo kituoni.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Wanamkomoa nani?:photo:
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,270
Likes
21
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,270 21 135
Na huyo Driver kichaa. Abiria vichaa! Kwanini driver anajipeleka polisi akiwa anajua kwamba gari yake hairuhusiwi kupakia abiria. Na hao abiria wamepandaje private car!
Dah! Kesi ngumu sana hii!
Mwenye gari ndio anakomolewa hapo!
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,585
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,585 43 145
Duh, hao abiria hawana mambo mengine ya kufanya au ndio ubabe?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
kwahiyo mkataba umevunjwa pasipo makubaliano???basi walale ndani ya gari
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
Duh, hao abiria hawana mambo mengine ya kufanya au ndio ubabe?
Hili ndio tatizo kubwa tulilonalo, hatutaki kusimama kutetea haki zetu kisa kila mtu anajifanya yuko bize, tumefikishwa mahali kila mtu anafanya anavyotaka akijua kwamba hawafanywa lolote- umefika wakati tuamke sasa kudai haki zetu, tusitegemee mambo yatajinyookea tu. Naamini huyo dereva kesho na kesokutwa atafikiria mara mbili habari ya kukatisha ruti
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
Kichaa cha mbwa..
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hao abiria nadhani hawana cha kufanya huwezi kupoeza muda wako kwa kukimbizana na kichaa maana mwisho wake utaonekana chizi
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Umeona eeh
hao abiria nadhani hawana cha kufanya huwezi kupoeza muda wako kwa kukimbizana na kichaa maana mwisho wake utaonekana chizi
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
haiwezekani hujawaona wanao toka jana usiku ufanye upuuzi wa kumkomoa dereva ambaye ni deiwaka anakesha anazunguka na gari... na hapo unatakiwa ujihimu alfajiri kwa ajili ya kuwahi kazini
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Huyo driver Mngese sana hana lolote akalale polisi tu.
 
Kingvictor87

Kingvictor87

Member
Joined
May 31, 2011
Messages
84
Likes
26
Points
25
Kingvictor87

Kingvictor87

Member
Joined May 31, 2011
84 26 25
ah isingewezekana wale abiria kumchapa driver tena akiwa kwenye imaya yake!kitaani kila kona masela wamejaa!hahahahaha daah imeniacha hoi sana hii avatar!,
Pia nimegundua jinsi wabongo wanavowaste tym ktk ishu ndogo!umefika kimara then ukarudishwa ubungo na nauli ukarudishiwa lakini bado mzozo
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,425
Likes
702
Points
280
Age
28
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,425 702 280
na wewe mleta mada hiyo avatar umeipendea nini m2 wangu. badilisha bana. unajua nimeogopa hata kusoma ulichoandika kisa sitaki kuangalia avatar yako mku
yakwako nzuri sana!!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
107
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 107 145
dah kumbe ilikuwa jana
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
hiyo ni njia mojawapo ya kutafuta haki!dreva anajiamini make gari utakuta la mkubwa ila anasimamia trafic/askari!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,357
Likes
31,571
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,357 31,571 280
na wewe mleta mada hiyo avatar umeipendea nini m2 wangu. badilisha bana. unajua nimeogopa hata kusoma ulichoandika kisa sitaki kuangalia avatar yako mku
mimi huwa nikiiona hio avator nafunga pag faster ..nimewaandikia mods waitoe ila hawajaitoa bado my b meseji haikufika ....
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,115