Abdulrahman Shimbo ateuliwa na Rais Kikwete kuwa Balozi wa Tanzania nchini China!


N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2011
Messages
3,963
Likes
1,721
Points
280
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2011
3,963 1,721 280
...Rais Kikwete amemteua mstaafu A. Shimbo kuwa balozi wa Tanzania nchini China.

Source: TBC1 Habari

Hivi hii teuzi ina merit kweli?....hivi hata tukiongelea diplomatic experience. Is it worthy to have Shimbo in China?....
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,611
Likes
685
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,611 685 280
JK hana aibu hata kidogo. Sijui yuko je. Hivi alishampa MJ.Gen Lupogo cheo toka amtoe TACAIDS?
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Ndio hivyo kamchagua kule wana dili nyingi kutengeneza makaratasi ya kura ya kufoji,kutumia trilioni 12 walizojipatia kwa pamoja shimbo akiwa jeshini kuwekeza china,kuhakikisha wachina wanapewa nusu ya ardhi ya Tanzania,machimbo yote ya dhahabu nyanda za juu kusini na gesi ,lazima awe mtu wake wa maungoni atakayelinda maslahi ya wachina na kuficha siri atakuwa nanai zaidi ya shimbo bila kumng,oa kikwete miaka miwili na nusu iliyobaki hakutakuwa na kitakachobaki
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
...Rais JK amteua mstaafu A.Shimbo kuwa balozi China...Hivi hii teuzi ina merit kweli?....hivi hata tukiongelea diplomatic experince...is it worthy to have Shimbo in China?....
Kama hii habari ni ya kweli basi kuna kitu kibaya sana kinaendelea hapa nchini. Nguvu iliyotumika kuwanyamazisha watu wa Mtwara na mikataba iliyosainiwa gizani na wachina + tuhuma za awali kuwa Shimbo ni miongoni mwa wachache wenye akaunti za mabilioni nje ya nchi?????????????????????
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Nderingosha, hiyo habari umeipata wapi?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,023
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,023 280
...Rais JK amteua mstaafu A.Shimbo kuwa balozi China...Hivi hii teuzi ina merit kweli?....hivi hata tukiongelea diplomatic experience...is it worthy to have Shimbo in China?....
JK, umeandika historia isiyofutika!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Shimbo ni mchapakazi ataiwakilisha nchi vema.
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
858
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 858 280
Kuna story ilitolewaga hapa kama Rais wa Airport alipewaga kampany Arusha katika ile safari ya kutoroka Monduli.
Hata ningekuwa mimi, ningembeba tumetoka mbali.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
mleta hoja tusaidie chanzo cha taarifa yako.
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
du hii kali aisee....kwani hizi kazi hawaangalii CV??
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,427
Likes
73,951
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,427 73,951 280
Alaniwe JK!

Wanafanya nchi mali yao!

Katiba mpya ipunguze madaraka ya raisi.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Shimbo hafai kabisa kuwa balozi yuko kwenye mitandao ya kimataifa kuwa na fedha zisizothibitika amewadhulumu wanajeshi waliopata vilema wengine kufa waliokwenda kusaidia nje ya nchi
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
49
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
...Rais JK amteua mstaafu A.Shimbo kuwa balozi China...Hivi hii teuzi ina merit kweli?....hivi hata tukiongelea diplomatic experience...is it worthy to have Shimbo in China?....
hicho alichokuwa nacho shimbo si kitawatesa sana wachina?kwahiyo mzee marmo amestaafu au amepangiwa kituo kingine?
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Sioni tatizo hapo.Rais ana Mamlaka ya kumteua Mtu yoyote anayeona anafaa kumwakilisha vema nje ya Nchi.Lazima ateue wale anaowajua na anaowaamini yeye na sio Mtu mwingine.
 

Forum statistics

Threads 1,273,085
Members 490,268
Posts 30,470,810