"A Picture Worth a 1000 Words..."

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,414
2,000




m
Mtoto mdogo ambaye alikutwa hivi karibuni huko Temeke akimuuguza mama yake Mzazi. Tafakari wewe mwenyewe...

(Picture by: Yahya Charahani Courtesy of Haki-hakingowi.blogspot.com)

 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,958
2,000
mmmh machungu juu ya machungu wodi zilijaa?kwa maana inaonyesha yupo nyumbani na si hospital.Huu ugumu wa maisha bongo sijui utaisha lini.
 

Kevo

JF-Expert Member
Jun 12, 2008
1,333
0
he looks so down and like he is losing everything.hamna hata jinsi ya kumtumia hata msaada?halafu other bastards are lavishing in riches kwa majasho ya wananchi.
 

NaimaOmari

JF-Expert Member
Sep 25, 2007
806
195
God where are you?? please heal this poor woman so that the son can be freed from this bond of misery ... for its only you our GOD that can help us and our children otherwise the rulers we have think about nothing but their own stomach
 

Kilbark

JF-Expert Member
Feb 25, 2008
567
225
Dogo kwanza anaonekana ana njaa , halafu akicheki anayemtegemea yuko kitandani hakuna backup yoyote. Upweke umemgubika maskini.
 

Kilinzibar

Senior Member
Mar 6, 2008
125
0
ivi wizara ya afya ina hangaika na nini katika nchi hii,jana tu kwenye gazeti moja wametoa watu wana lala chini kwa kukosa vitanda pale muhimbili!!
 

Nduna

Member
Oct 22, 2007
19
0
inasikitisha. ingesaidia kama kungetolewa maelezo ya ziada kuhusu kadhia hiyo..anaumwa nini, anatibiwaje na anahitaji msaada gani.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
10,670
2,000
Inasikitisha kwa kweli...mama ndio King na ndio amelala haijulikani ataamka lini ili uhai wao uwe na uhakika tena...tumaini iliyolala.........
 

Sanda Matuta

JF-Expert Member
May 9, 2007
950
0
God where are you?? please heal this poor woman so that the son can be freed from this bond of misery ... for its only you our GOD that can help us and our children otherwise the rulers we have think about nothing but their own stomach

Hilo ndio tegemeeo,baada yayote kushindikana.
Serikari haina msaada,vionzozi wana miwani ya giza basi shida juu ya taabu.
Hivi hapa si kuna ile misaada ya hiyari kama ya wale walio kwama kwenye masamo kule UKREINE?
Kwani nini STEVEB usianzishe harambe KIjana akasaidiwa na wale wote mbao wamekwama kama yeye kwa msaada wa manesi wodini wasaidie na tuchague mtu wa kupeleka kama jamii ya JAMII FORUM.
NI wazo tu ,na napenda kuwakirisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom