A picture is worth a thousand words! Is this shame, shock, anger or guilt? You be the judge!

Mingoi

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
11,604
2,000
So help us. Can you tell us what that look signifies? Is it shame, shock, anger, guilt or something else? Remember one look is worth a thousand words
Nitafutie mkalimani kwanza
 

Mingoi

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
11,604
2,000
Hakuna kiongozi makini atakaefuata maoni ya waganga njaa kuongoza nchi.
 

-KANA-

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
3,973
2,000
hakuna watanzania wapumbavu Wapumbavu kama hao wana ufipa, Samia hawahusu kabsa,si mlisema hamtambui matokeo am???
Punguza jazba mkuu, suala lako linazungumzika. Kwani Samia alipigiwa kura? Au unaongelea matokeo yapi?
 

Mag3

Platinum Member
May 31, 2008
12,197
2,000
hakuna watanzania wapumbavu Wapumbavu kama hao wana ufipa, Samia hawahusu kabsa,si mlisema hamtambui matokeo am???
Bila shaka umesahau kuwa Katiba ya Tanzania ndio ilimpa Urais Mh. Mama Samia Suluhu baada ya wana CCM kujaribu kuisigina Katiba kama kawaida yao. Je unaona jinsi huzuni, simanzi, woga na wasiwasi ilivyotanda kwenye hii picha hapa chini?

CCMagaidi.jpg
 

Magema Jr

JF-Expert Member
Apr 22, 2020
1,302
2,000
Bila shaka umesahau kuwa Katiba ya Tanzania ndio ilimpa Urais Mh. Mama Samia Suluhu baada ya wana CCM kujaribu kuisigina Katiba kama kawaida yao. Je unaona jinsi huzuni, simanzi, woga na wasiwasi ilivyotanda kwenye hii picha hapa chini?

Mi nilijuaga platz member ni watu makini sana kama paskali Mayala ,kumbe na wapumbavu nao wanakuwa pltz member??🤔🤔
 

Mag3

Platinum Member
May 31, 2008
12,197
2,000
Mi nilijuaga platz member ni watu makini sana kama paskali Mayala ,kumbe na wapumbavu nao wanakuwa pltz member??🤔🤔
Pole sana. Kama nawe ni mtoto wa dada au mjomba, lazima utakuwa umeumia sana tu. Lakini usijali sana maisha ndivyo yalivyo.

Kwa kuwa bado u kijana mdogo, usikate tamaa, bahati inaweza ikakugongea hodi tena na ukaweza kubahatisha na kababa mdogo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom