A New Music FYI...


Status
Not open for further replies.
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
On friday, there will be a new CD released with several tracks for our members to enjoy for the weekend. If you are a journalist or somebody interested just to satisfy your curiosity, don't miss... I hope they will keep their promise.

So, do you wanna dance?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Which CD is that? At the moment, the most wanted CD in town is EPA
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,327
Likes
2,835
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,327 2,835 280
just ccnot wait for friday,hope you will keep the promise,also kudos for yesterday's promise to keep JF alive and on time
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
ooohh boy, i wanna dance too
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
On friday, there will be a new CD released with several tracks for our members to enjoy for the weekend. If you are a journalist or somebody interested just to satisfy your curiosity, don't miss... I hope they will keep their promise.

So, do you wanna dance?
Hahaha Mwanakijiji you told em already?

Guys stay tuned!
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Salaam.....

MKJJ, ngoja nikachukue kigoda changu kwa jirani nijiweke mkao wa kula, manake nina uhakika huo muziki lazima utakuwa boomba.......

"JamboF rocks" jamani!!!
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Hahaha Mwanakijiji you told em already?

Guys stay tuned!
Invisible wekeni na time kabisa ili tusije tukakosa CD hiyo. Tatizo la hizo CD huwa zinakuwa na masaa maalum ya kukaa sokoni na hivyo ukichelewa tu ndo umeliwa unaweza kubaki unashangaa wakati wenzako wamechangamka wakiendelea kucheza halafu wewe ukawa hujui hata uanze kwa step gani!
 
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
317
Likes
53
Points
35
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
317 53 35
On friday, there will be a new CD released with several tracks for our members to enjoy for the weekend. If you are a journalist or somebody interested just to satisfy your curiosity, don't miss... I hope they will keep their promise.

So, do you wanna dance?
Do you mean another evil CD like Richmond, EPA???????

No....NO....NO...NO.....

We need now Gospel CDs
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Invisible wekeni na time kabisa ili tusije tukakosa CD hiyo.
We'll organize and things will be on throughout the w/end till the next Friday.

Thanks
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Tunasubiri huo Music kwa hamu.

Salva lazima atahaha saana...... kuhakikisha yeyote atakae sikiliza CD hiyo ásiielewe.

Tuko tayari
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Du! poa sana ila inakuwa vigumu kujiandaa kucheza maana hatujui ni mziki wa aina gani kwani kila muziki huwa una style yake. Hukawii kujiandaaa kucheza bongo flava na kukuta cd ni ya Rose Mhando
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Du! poa sana ila inakuwa vigumu kujiandaa kucheza maana hatujui ni mziki wa aina gani kwani kila muziki huwa una style yake. Hukawii kujiandaaa kucheza bongo flava na kukuta cd ni ya Rose Mhando
Ha ha haaaa huu najua utakuwa mziki mnene....

Eagerly waitin...
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,939
Likes
4,837
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,939 4,837 280
Du! poa sana ila inakuwa vigumu kujiandaa kucheza maana hatujui ni mziki wa aina gani kwani kila muziki huwa una style yake. Hukawii kujiandaaa kucheza bongo flava na kukuta cd ni ya Rose Mhando
Mkuu Shalom mbona siku hizi muziki wa Rose Mhando unapigwa na kuchezwa kama bongo Fleva? au wewe huendagi kwenye concert zake pale diamond? Kama bado, Jaribu utaona watumishi wa Mungu wanavyokata rumba! cha muhimu uvae viatu safi vya kuhimili ngoma!
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,343
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,343 280
Lugha za JF ni kiboko na kama hujazizoea kweli unabakia umetoa macho....tik tak tik tak tik tak
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Mwanakijiji una zile Picha walizopiga Ujerumani nini?
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
On friday, there will be a new CD released with several tracks for our members to enjoy for the weekend. If you are a journalist or somebody interested just to satisfy your curiosity, don't miss... I hope they will keep their promise.

So, do you wanna dance?

Ahaaa kumbe wewe ulimaanisha muziki kama huu wa COCOTEA?
nishakuelewaaa wewe uliamka zamani weee


2prsg7b.jpg
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Hapa ni kama kinda la ndege lisiakapo mamiye anarudi kwenye kiota, linaachama midomo na kuangalia mbingu tayari kwa msosi..... ndivyo isubiriwavyo ijumaa.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,502
Members 475,174
Posts 29,259,968