!~! A melody in my heart !~!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,648
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,648 280
There is a melody in my heart!
A song rupturing in my soul
The sound of my want
A ringing of my call
To the one that loves me
To her alone I sing; there is a melody in my heart!

I said,

There is a melody in my heart!
A dance of exclusivity
To the one I will never hurt
Without a show of my pomposity
To the beat that binds us
A queen I'm longing for; there is a melody in my heart!

Once again,

There is a melody in my heart!
The sound of roaring seas
A rhythm set apart
Whispering of a bent knee
To the touch of a magic kiss
A love like no other; there is a melody in my heart

Let me sing!
Let me wonder
Let me long
Let me ponder
Let me dance, for this chance
To the melody in my heart!

By. M. M. Mwanakijiji (The Voice of the Village).
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
umeandika kingreza ndio maana hakuna comments. i wish wangejua ujumbe ulio ndani yake. kifupi ni ujumbe wa mapenzi machanga ya wawili waliogunduana na mmoja akijaribu kuelezea hisia za moyoni mwake kwa kadamnasi au kwa maswahiba zake. hope wengi tulipitia hatua hii muhimu ya mapenzi machanga na ambayo yamedumu hadi leo au kwa bahati mbaya yaliishia njiani
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,648
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,648 280
umenichekesha kingi yaani umeamua kuwatafsiria maudhui yake..? Wanaelewa sana ila unajua tena mambo mengine ni yakushikilia moyoni tu.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
That melody is in ma heart too,am singing am singing that melody in ma heart.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
umenichekesha kingi yaani umeamua kuwatafsiria maudhui yake..? Wanaelewa sana ila unajua tena mambo mengine ni yakushikilia moyoni tu.
that was a joke. tatizo mtu akishaona kingereza japo anakijua, uvivu humuingia mara moja
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
@mzee mwanakijiji
naoma niudediketi kwa warembo wote wa jf peace to all
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
22
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 22 0
umenichekesha kingi yaani umeamua kuwatafsiria maudhui yake..? Wanaelewa sana ila unajua tena mambo mengine ni yakushikilia moyoni tu.
Sikujua kuwa huwa unacheka. Good.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Sikujua kuwa huwa unacheka. Good.
Mtake radhi,tafadhali! Mapenzi hayana ujanja ndugu! Some people are lucky!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,660
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,660 280
MM kweli huo ujumbe umetulia esp. for a new found love..sikujua waweza andika ujumbe mzuri hivyo kwa kiingereza..hongera mkubwa..U always inspire me! i myt b forced to steal the lyrics samtym later...
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,665
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,665 1,975 280
umeandika kingreza ndio maana hakuna comments. i wish wangejua ujumbe ulio ndani yake. kifupi ni ujumbe wa mapenzi machanga ya wawili waliogunduana na mmoja akijaribu kuelezea hisia za moyoni mwake kwa kadamnasi au kwa maswahiba zake. hope wengi tulipitia hatua hii muhimu ya mapenzi machanga na ambayo yamedumu hadi leo au kwa bahati mbaya yaliishia njiani
Si unajua wengine tumesomea chini ya mti siyo academia. Kuzungumza kiingereza ni issue
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Wow shairi zuri!

Let me shout
Let me cry
Let me accept
let me hold
The beautifully poem of M.M Mwanakijiji
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
naomba tafsiri ya hizo beti Mkjj kwa kiswahili fasaha am kidding

wewe ni mtaalam kila sekta
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,660
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,660 280
MM naomba niweke machungu yangu hapa kutokana na feelings za poem lako!
There was a melody in my heart
a song made for her
a lyric out of love
everytime I would sing
and hope she would see
the tears in my soul
the hope in my eyes
To her alone I sung; ther was a melody in my heart!

For sure,

There was a melody in my heart
I danced to it all alone
evrytime I would sing
I saw her going away
distance kept us part
and atlast there was no way
The song kept dying; but there was a melody in my heart!

and so,

Though I cant sing no more
I dont feel no war
the tune lost with time
the rhytm with nature died
I want to sing and I hope will
such a tender melody one day by God's will
but as fo now
no touch, no feeling makes me sing
the love like the one I had; and gave me a melody in my heart!

I cant cry;
cant lie
I cant sing;
cant win
But i have so much joy in my heart
everytime i remember
That once in my life, there was a melody in my heart!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
FL1 amemaanisha sector za humu JF kama siasa, uchumi , lugha nk.

FL1 correct me if am wrong!!!!
Kwani mimi nimesema kamaanisha sekta zipi?
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
FL1 amemaanisha sector za humu JF kama siasa, uchumi , lugha nk.

FL1 correct me if am wrong!!!!
Kwani mimi nimesema kamaanisha sekta zipi?...And her silence means that you may be wrong!!
icon10.gif
 

Forum statistics

Threads 1,215,857
Members 463,433
Posts 28,562,020