A Get Together for Professionals & TPN AGM on Sunday 14th March 2010 At Ubungo Plaza

  • Thread starter Sanctus Mtsimbe
  • Start date

Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Dear Wazalendo and Friends;

On behalf of TPN Executive Committee; I would like to invite you all (Different Professionals, Entrepreneurs; Business People and any Interested Party) to the New Year Get Together Occasion to be held on Sunday 14th March 2010 at Blue Pearl Ubungo Plaza from 6.00 PM. Prior to that, there will be an Annual General Meeting (AGM) of TPN at the same venue from 2.00 PM to 6.00 PM. This is the best opportunity for social networking.

For a Get Together, there will be tasteful Dinner; Music; Dance & Networking. Please never plan to miss this occasion and come with your Spouse/Partner. Every one is welcome; both members and non-members. There will be a lot of other key people whom you can take advantage to network. We will share with you about current TPN Plans including Individual Financial and Marketing Empowerment. Each individual Professional within and outside the country is a target for creating his own wealth as well as helping others. Let us all take this seriously. TPN has also been invited and will attend the Diaspora Conference in London later this month for further networking on your behalf.

There will be a lot of other interesting events. It is a night to remember and again; please do not plan to miss. For a get together occasion, the contribution is TZS 20,000 Per Person or TZS 40,000 Per couple and the amount will cater for Dinner, Music, Venue; Utilities and Facilities. Cost of Drinks will be met by individuals.

For the AGM; the following will be the Agendas:

1. Confirmation of Minutes of 2008 AGM and Matters Arising;
2. TPN Financial Report and Statements for the Year 2008/2009
3. TPN Operations Report for the year 2008/2009 and Current Plans
4. TPN Empowerment Fund – Election of Office Bearers (Supervised by the Registrar )
5. A.O.B

For the AGM all members are requested to attend and there is no any participation fees. Professionals or anyone wishing to become TPN members are invited as well. Individual Membership Registration Fees is TZS 50,000 , Student Membership TZS 10,000 and Corporate Membership Registration is TZS 100,000.

I would kindly request you to confirm to me your participation in AGM and/or Get-Together by EMAIL or even SMS on my Mobile 0754 833 985. Please, Don’t forget to write your full name. Advance payment is requested.

President
Tanzania Professionals Network
president@tpn.co.tz


 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Nyie bana lazima muandike tangazo kwa kingereza bana? mkitumia kiswahili hamtaonekana kama wataalam zaidi?
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Nyie bana lazima muandike tangazo kwa kingereza bana? mkitumia kiswahili hamtaonekana kama wataalam zaidi?
Mzalendo Yoyo, Agenda zote na reports zipo kwa Kiingereza.

Lugha ya Mkutano ni Kiswanglish kama kawaida.

Kama uko nje ya Nchi bado unaweza kuwa Mwanachama na hata kujiunga na TPN Fund kujijengea uwezo wa kifedha.

karibu sana Mzalendo.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Mzalendo Yoyo, Agenda zote na reports zipo kwa Kiingereza.

Lugha ya Mkutano ni Kiswanglish kama kawaida.

Kama uko nje ya Nchi bado unaweza kuwa Mwanachama na hata kujiunga na TPN Fund kujijengea uwezo wa kifedha.

karibu sana Mzalendo.
Nimekusoma mkuu.....naogopa sana hivi vyama hasa vya wasomi bana maana huchelewi kuambiwa kuhudhuria ulipe $50 kama wale jamaa fake wa ICT
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,766
Likes
2,319
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,766 2,319 280
Kiingilio,kiingilio ujasiriamali mpya,bw Msimbe vipi Fibre bana huko kwenu Simbanet mbona mlianza kwa kishindo lakini sasa ni dolo kulikoni
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Nimekusoma mkuu.....naogopa sana hivi vyama hasa vya wasomi bana maana huchelewi kuambiwa kuhudhuria ulipe $50 kama wale jamaa fake wa ICT
Mzalendo Yo Yo; hayo mambo hayapo TPN. AGM ni Free kwa members. Jioni kwenye kula na kunywa na kujumuika kijamii ndo kuna ada kidogo ya TZS 50,000.

Hii TPN Fund Mkubwa itakuwa katika mfumo mzuri wa kuchangia na kuwezeshana hasa kwa wenye projects zinazouzika. Pia tutautumia mfuko kutoa Guarantee.

Tuunge mkono mzalendo!
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Kiingilio,kiingilio ujasiriamali mpya,bw Msimbe vipi Fibre bana huko kwenu Simbanet mbona mlianza kwa kishindo lakini sasa ni dolo kulikoni
Haaa haaa Mzalendo umenichekesha sana. Ungependa uje ukae, ule, ucheze mziki, unetwork na wadau kwa mambo mazuri mbalimbali, vyote bure. Someone akulipie?

Mkuu TPN haina mfadhili na tulikataa toka mwanzo kuwa na Donors Syndrome. Au Mzalendo una mawazo mbadala ya kuboresha?

Kuhusu Fiber: Mzalendo, tunaendelea vema sana. Wateja wetu zaidi ya asilimia 95% ni Corporates ndo maana unaona hatupigi kelele sana. Ni door to door Mkuu.

Hata hivyo tumneomba leseni ya National Facility ya kutafuta ni jinsi gani tuwe na infrastructure za fibe nk nje ya DSM.

Somo la Mkongo Wa Taifa bado ni gumu sana ingawa wadau wanalifuatilia sana.

Karibu TPN.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,766
Likes
2,319
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,766 2,319 280
Ubarikiwe,itabidi nikuombe ugombee Ubunge hapa Dar tunataka vijana kama nyie ili tusonge mbele
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Nyie bana lazima muandike tangazo kwa kingereza bana? mkitumia kiswahili hamtaonekana kama wataalam zaidi?
Hahaha si wanatumia lugha fasaha ya nchi yetu,
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
mhhhh.......
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Hahaha si wanatumia lugha fasaha ya nchi yetu,
FL karibu sana. Kama Mwanataaluma ni jambo jema kuunganisha nguvu na wengine. Ukiwa JF unatoa michango ya kifikra ukiwa TPN unaonyesha vitendo zaidi.

Karibu sana.
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Karibuni sana.
 
Kiroroma

Kiroroma

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2009
Messages
372
Likes
33
Points
45
Kiroroma

Kiroroma

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2009
372 33 45
FL karibu sana. Kama Mwanataaluma ni jambo jema kuunganisha nguvu na wengine. Ukiwa JF unatoa michango ya kifikra ukiwa TPN unaonyesha vitendo zaidi.

Karibu sana.
Mtsimbe,Ukiwa TPN siyo unaonyesha vitendo zaidi bali unatoa mfukoni zaidi haya aneno mawili yanatofautiana.Huu mtandao siyo NGO yako na wadau fulani fulani?Mbona wanataaluma wa Ufisadi huwakatai kama wanachama?
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Mtsimbe,Ukiwa TPN siyo unaonyesha vitendo zaidi bali unatoa mfukoni zaidi haya aneno mawili yanatofautiana.Huu mtandao siyo NGO yako na wadau fulani fulani?Mbona wanataaluma wa Ufisadi huwakatai kama wanachama?

Mzalendo; sidhani kama hapa ni mahali pa malumbano. lakini kama una haja ya kupata data kuhusiana na niliyoyasema au kupata ukweli kuhusu tuhuma zako, bila ya shaka nitafurahi kukukaribisha ofisini. Vitabu vyote na kila kitu cha TPN kiko wazi kwa ajili ya public.

Ni mazoea mazuri tunapoongea vitu tuwe wakweli na kuwa na facts zote.

Karibu kwenye AGM kwa kuhakikisha zaidi.
 
Kiroroma

Kiroroma

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2009
Messages
372
Likes
33
Points
45
Kiroroma

Kiroroma

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2009
372 33 45
Mzalendo; sidhani kama hapa ni mahali pa malumbano. lakini kama una haja ya kupata data kuhusiana na niliyoyasema au kupata ukweli kuhusu tuhuma zako, bila ya shaka nitafurahi kukukaribisha ofisini. Vitabu vyote na kila kitu cha TPN kiko wazi kwa ajili ya public.

Ni mazoea mazuri tunapoongea vitu tuwe wakweli na kuwa na facts zote.

Karibu kwenye AGM kwa kuhakikisha zaidi.
Mtsimbe ukweli ni upi hapa Tanzania?Kama Waziri ana cheti cha kugushi?Utashindwa nini kutuambia kuwa ni kweli TPN ni NGO yako tuu?Kwani Msanii mama Mbene twamjua vema!!
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Mtsimbe ukweli ni upi hapa Tanzania?Kama Waziri ana cheti cha kugushi?Utashindwa nini kutuambia kuwa ni kweli TPN ni NGO yako tuu?Kwani Msanii mama Mbene twamjua vema!!

Mzalendo;

Bahati mbaya TPN hatufanyi kazi based on hear say. Kama una facts zozote karibu sana. Mengine uliyoyasema na yatakayokuja nakuachia mwenyewe. Huwezi kumzuia binadamu kufikiria anachotaka.

Hata hivyo kama una mawazo ya kuboresha karibu sana.

Finally, thread hii inajieleza ni kwa ajili ya nini.
 
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined
Mar 11, 2006
Messages
427
Likes
4
Points
0
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined Mar 11, 2006
427 4 0
Asnte Msimbe
Mimi niko Tanga kikazi nawatakieni mkutano mwema naunga mkono yote uliyoyasema tuko pamoja kaka nikirudi nitakuja kukuona.
CHARLES NAZI
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Kama hiyo sio offshoot ya govt cronies, basi sawa!
But i doubt kila mara kuna mtu toka serikalini eti anafungua kikao.
Tumechoka na hawa watu,ndio waliotupa EPA,Meremeta,Twin Towers,Kiwira,Richmond etc etc
 

Forum statistics

Threads 1,235,412
Members 474,534
Posts 29,221,235