A.G: Chadema hawajavunja sheria...........


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Mwanasheria MKuu karipotiwa na gazeti la Nipashe ya kuwa Chadema kumkacha JK pale Bungeni hawakuvunja sheria ila walikosa ustaraabu..........................

Kauli hii imekuja imechelewa kwa sababu muda umepita sana.................Hili lanipa wasiwasi ya kuwa pengine A.G hajiamini na alikuwa akisubiri kupima upepo kabla ya kutoa ushauri wake wa kitaalamu........................Jingine la kujiuliza ni ............Why now........................kwa sababu hakuna aliyetafuta ushauri kutoka kwake katika sakata hili tajwa.................

Labda A.G angelikuwa mwenye msaada zaidi kama angelitoa ufafanuzi juu ya polisi kuwazuia Chadema kufanya mikutano yao ya kuwashukuru wapigakura na kuwaelezea yaliyowasibu katika kura za Uraisi.....................Hili ndilo eneo ambalo ushauri wa A.G unahitajika lakini usishangae akakaa kimya kulinda ugali wake...........
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Huyu jamaa ni mchovu kwa sababu yawezekana katiba, sheria na kanuni za Bunge hazifahamu vizuri na ni mzito kuzielewa. Kwanza aliwashauri Chadema waende mahakamani wakati Katiba hairuhusu. Pili ni sheria gani inasema kumwacha Rais solemba ni kukosa ustaarabu? Mimi nafikiri huo ulikuwa ustaarabu namba moja kuliko kuingia mwituni au barabarani.

Kwanza amshauri Rais afuate katiba katika kuteua wajumbe wa Tume ya Uchaguzi kwani ni miaka mitano tu wanatakiwa kuachia ngazi lakini hawa akina Lewis wanamiaka karibu 20.

Hivi wale wa CCM walikuwa wakizomea wakati Chadema wanatoka nje ni wastaarabu?
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,683
Likes
2,037
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,683 2,037 280
Huwezi kuwa mstaarabu kwa mtu aliyekuibia
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
Huwezi kuwa mstaarabu kwa mtu aliyekuibia
Kwanza mwizi sio mstaarabu .Halafu uliyeibiwa utakuwaje mstaarabu kwa huyo mwizi? Adhabu ya mwizi wa kawaida wote twaijua sembuse hii?

Hongereni CDM kwa kuwa na subira na ustaarabu wa hali ya juu.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Mwanasheria huyu ana credentials gani za ku judge ustaarabu? Huo ni msimamo wa serikali au maoni yake binafsi?

Vianasheria vya bongo bwana, mtu AG mzima unaenda kutoa kauli subjective kama hiyo. Aibu.

Stick to what you know Mr. A.G, wengine tunaweza kukwambia kujiunga na serikali ya Kikwete ni kukosa ustaarabu zaidi, utasemaje sasa ?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,855
Likes
5,446
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,855 5,446 280
Mwanasheria MKuu karipotiwa na gazeti la Nipashe ya kuwa Chadema kumkacha JK pale Bungeni hawakuvunja sheria ila walikosa ustaraabu..........................

Kauli hii imekuja imechelewa kwa sababu muda umepita sana.................Hili lanipa wasiwasi ya kuwa pengine A.G hajiamini na alikuwa akisubiri kupima upepo kabla ya kutoa ushauri wake wa kitaalamu........................Jingine la kujiuliza ni ............Why now........................kwa sababu hakuna aliyetafuta ushauri kutoka kwake katika sakata hili tajwa.................

Labda A.G angelikuwa mwenye msaada zaidi kama angelitoa ufafanuzi juu ya polisi kuwazuia Chadema kufanya mikutano yao ya kuwashukuru wapigakura na kuwaelezea yaliyowasibu katika kura za Uraisi.....................Hili ndilo eneo ambalo ushauri wa A.G unahitajika lakini usishangae akakaa kimya kulinda ugali wake...........
Katumwa huyo
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Nadhani walikuwa wanatafuta kipengere kwenye sheria cha kuwabana Chadema. Baada ya kutopata kitu ndiyo wameamua kuja na hiyo statement. Sijui hawajui kuwa na chadema wanao wanasheria tena waliobobea katika nyanja zote za sheria na hawafanyi jambo kwa kukurupuka kama wanavyofanya hawa vibaraka 'POLISI' kuzuia mikutano ya wabunge wa Chadema bila kuwa na base!
 
B

bea

Senior Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
134
Likes
44
Points
45
B

bea

Senior Member
Joined Oct 25, 2010
134 44 45
pole sana kibaraka wa ccm a.k.a Jaji wa Magumashi."Waswahili wanasema debe tupu halikosi kupiga kelele"kutokana na kauli ya huyu bwana bwana naomba niseme wazi kuwa na mashaka makubwa sana na elimu yake.

HIVI KWELI NENO USTAARABU analitumiaje kuropoka maneno ya asojua' kesheni sdana mkiomba KAZI MNAYO.
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,410