A.chenge na idriss rashidi kwanini hawakamatwi na kushitakiwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A.chenge na idriss rashidi kwanini hawakamatwi na kushitakiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bemg, Jun 24, 2011.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumoena jana Warizi wa mambo ya nje Mh B.Membe anavyotetea na kupinga kwa nguvu zote kwamba serikali ya tz haiko tayari kukubali pesa za rada zilipwe kupitia NGO za uingereza.Najaribu kujiuliza kwanini serikali ya tz isiwakamate mara moja A.Chenge na aliyekuwa Gavana wa Bank Idriss Rashidi na kuwafikisha mahakamani?
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wawakamate CCM wenzao!!!
     
  3. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani sheria waliweka za kukamata tu waandamanaji na wapinzani?
     
Loading...