95% ya vijana wa sasa hawawezi kuongea kiswahili fasaha kwa dakika 5. Vijana wa kike hali ni mbaya zaidi.

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
650
Points
500

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
650 500
Kwa vijana wa kike hali ni mbaya zaidi, wao imefikia hatua sasa hata kuongea kiswahili wanaona aibu, wanaona kama wanadhalilika na kuona kua kingereza ndio hadhi yao
Duuuuu, umewapaisha kweli mkuu wewe uko nchi gani bana kuba. hawa watanzania hawa wasiojua kiingereza hawa, aibu tupu mpaka products za UDSM, ni aibu baba mzazi, hivi unajua UNGA watu wa udsm imewatoa kapa wamekwepa majukumu wanaogopa kutema yai pale japo la kusoma tu.
 

Forum statistics

Threads 1,344,244
Members 515,354
Posts 32,812,521
Top