80 New Job Opportunities At Bank Of Tanzania (BOT), June 2021- (Various Posts)

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
4,602
2,000
Hizo nafasi zinapatikana kwa uwazi kabisaaaa. Nina washkaji zangu wapo pale bila upendeleo.
Miaka ya nyuma walikuwa hawatangazi bali wanaenda vyuoni kuomba wale wanafunzi wenye GPA nzuri kisha wanafanyiwa Interview wanachukuliwa.
Taratibu mambo kumbe yanabadilika. Vijana changamkieni ajira basi.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
29,514
2,000
Kama ni kupeleka maombi 'physically'. Kwa DSM, BoT ipo wapi Ndugu zangu?
Upo Mkoa Gani?
Dar Es Salaam Walipo BOT Unakwenda Hadi Postal
Halafu Kwakuwa Inaonekana Siyo Mwenyeji
Uliza Wizara Ya Fedha Ilipo (Zamani) Ukifika Hapo Ni Jirani Ama Ikulu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom