75-year-old Athumani Mchambua in search of new wife


PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,626
Likes
8,996
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,626 8,996 280
A 75-year-old man in Tanzania named Athumani Mchambua is in search of a new wife who will help be a step mum to his 11 children.

Athumani put an advert in Swahili in search of a woman who is hard working and good in farming. He needs a new wife after the sad death of his first one.

The advert was put up in the low-class area of Mbagala and asked interested applicants to come for an interview.

Athumani said: "I have held the interview only once and four candidates showed up, but no one had all the qualities. Some mentioned only two out of four [qualities] but not more than that."

1481118497201-png.443541

1481118516673-png.443542
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,505
Likes
2,450
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,505 2,450 280
Hey, all those who show up in JF searching for male to marry them rise up, mzee Athumani anataka jike lenye inyeinye, sifa kedekede changamkieni fursa hii adhimu.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,386
Likes
1,855
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,386 1,855 280
Kapinda huyo babu..
 
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
335
Likes
114
Points
60
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
335 114 60
Katika hali isiyo ya kawaida mzee Athumani Mchambua ameweka bango la kunadi vigezo vya make anayhitaji kuolewa naye huku akitangaza kuwa Yuki tayari kwa atakayekidhi vigezo kumuoa.
Akihojiwa na BBC mzee huyo anayeishi Dar kwa Azizi Ally akisema kuwa njia hiyo ya bango ikishindikana basi atashirikisha madalali(makuwadi) ili azma yake itimie ya kumpata huyo mwenza ili wakasaidiane naye kulea watoto 11 ambao mwenzake aliyezaa naye amemuachia.
Wenye professional za ukuwadi dili hili limekwiva kazi kwenu.Tazama bango na vigezo vya mzee hy .
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,626
Likes
8,996
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,626 8,996 280
Mzee bado anahitaji mama wa kufyatuana naye, aisee kweli hili ni dume la mbegu
Hua napenda sana kujua siri zahawa wazee ndo mana hua nakaa nao karibu sana ...watoto 11 na zaid bado saiv she need that special woman ..means damu inachemka...70's for that matter.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,626
Likes
8,996
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,626 8,996 280
Kapinda huyo babu..
Hajapinda mkuu, bado ana nguvu na pia anamuitaji kwa ajil zaid ya wanawe hao 11 napia faraja mkuu ...
unaweza kua na kila kitu maishani lakini kama hamna faraja ni kaz bure utaona dunia chungu japo una kila kitu
 
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
355
Likes
287
Points
80
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2016
355 287 80
Wewe umefaulu Kwa hiyo kazi maana Bango umelibeba hadi jf na udalali na ukuwadi unauweza
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,454
Likes
1,328
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,454 1,328 280
Mwacheni mzee wa watu aendeleze kizazi cha adamu na hawa,Babu kaona hii ndo fursa anayoiweza mwacheni afanye yake
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Hongera kwa mzee, atafute mzee mwenzake.
 
Agnes Benedicto

Agnes Benedicto

Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
79
Likes
45
Points
25
Age
24
Agnes Benedicto

Agnes Benedicto

Member
Joined Dec 6, 2016
79 45 25
A 75-year-old man in Tanzania named Athumani Mchambua is in search of a new wife who will help be a step mum to his 11 children.

Athumani put an advert in Swahili in search of a woman who is hard working and good in farming. He needs a new wife after the sad death of his first one.

The advert was put up in the low-class area of Mbagala and asked interested applicants to come for an interview.

Athumani said: "I have held the interview only once and four candidates showed up, but no one had all the qualities. Some mentioned only two out of four [qualities] but not more than that."

View attachment 443541
View attachment 443542
Mmmmmmmmhhh!!!!
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,626
Likes
8,996
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,626 8,996 280
Wewe umefaulu Kwa hiyo kazi maana Bango umelibeba hadi jf na udalali na ukuwadi unauweza
Nashukuru kwa maneno yako machafu..mdomo mchafu siku zote unazaa mtu mchafu ambae atazaa watoto wachafu na kizazi chake chote kitakua kichafu lakini source ni kua na mdomo mchafu kwa wengine.
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,393
Likes
9,563
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,393 9,563 280
Hua napenda sana kujua siri zahawa wazee ndo mana hua nakaa nao karibu sana ...watoto 11 na zaid bado saiv she need that special woman ..means damu inachemka...70's for that matter.
Kiswahili tafadhali!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,135