600 years of Chinese bloodline in Lamu

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
3,776
2,000
kwa nini hawakuja TZ, waliishije kwenye biasharabya utumwa? wakati hawakuifanya? pale kulikuwa na mawili ufanye upone, uache utumikishwe! tangu utumwa ukomeshwe hauna miaka zaidi ya 150 net, mfano, Tiptip mabaki ya waarabu aliuza watumwa, wakoloni walikaa jumla ya miaka 80 tu net.
 

Lukataluko

JF-Expert Member
Nov 20, 2017
1,340
2,000
X
kwa nini hawakuja TZ, waliishije kwenye biasharabya utumwa? wakati hawakuifanya? pale kulikuwa na mawili ufanye upone, uache utumikishwe! tangu utumwa ukomeshwe hauna miaka zaidi ya 150 net, mfano, Tiptip mabaki ya waarabu aliuza watumwa, wakoloni walikaa jumla ya miaka 80 tu net.
I
 

BABUU-laa

Member
Nov 10, 2014
23
20
Actually we don't know the reality of those who got Chinese Eyes instead of Chinese bloodline, so you want to say even that Bushman SA is also a Chinese???
 

fayah

Member
Dec 16, 2016
15
45
Jbbun
kwa nini hawakuja TZ, waliishije kwenye biasharabya utumwa? wakati hawakuifanya? pale kulikuwa na mawili ufanye upone, uache utumikishwe! tangu utumwa ukomeshwe hauna miaka zaidi ya 150 net, mfano, Tiptip mabaki ya waarabu aliuza watumwa, wakoloni walikaa jumla ya miaka 80 tu net.
Jn
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom