50 cent ataja mbinu tano za kukufanya uache kupiga punyeto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50 cent ataja mbinu tano za kukufanya uache kupiga punyeto

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    50 CENT ATAJA MBINU TANO ZA KUKUFANYA UACHE KUPIGA PUNYETO




    [​IMG]
    Masturbation, ni kitu ambacho watu wengi hufanya kwa siri kujiridhisha pindi wawapo na hamu ya kufanya kale kamchezo kama Diamond anavyokaita!

    Lakini si kitu ambacho unaweza ukasema hadharani. ItÂ’s a dirty secret!

    Lakini 50 Cent haoni aibu kulizungumzia hadharani.
    Rapper huyo ambaye anasema kujichua ni dhambi ametoa somo la jinsi ya kuachana na tabia hiyo kupitia Twitter kama ifuatavyo.
    [​IMG]
    [​IMG]

     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wengine ni walevi tuu kama wa vileo!
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Yeye mwenyewe kaacha?:juggle:
     
  4. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 633
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hii kitu kuacha shughuli pevu
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,667
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe ni mtaalamu wa hii kitu labda aseme anawaonea wivu wenzake kuwa watampita.
     
  6. k

    kanyabukogoto Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu aliniambia ukiona mtu viatu vyake pale mbele vinaangalia juu baada ya kuvivaa muda flani hata kama haviko hivyo ujue ni mpiga puri mzuri maana huwa anasimamia vidole hasa akiwa bafuni.
     
  7. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kwanza niwaone madisciple wa hiki kitu
     
  8. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kwanza niwaone ma-disciple wa hiki kitu
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hivi mutual masturbation na kungonoana kwa kutumia kondomu si ni kama kitu kile kile tu?
     
  10. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3,427
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Kuna siku nilisikia BBC kuna chama chao hapa Tanzania kinaitwa CHAWAPUTA,chama cha wapiga punyeto Tanzania!
     
  11. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 653
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jaribu uone usisikie la kuambiwa. Punyeto tamu, faida kibao! Ruksa hata kama una demu (kubadili ladha)
    Najivunia kupiga punyeto:
    1. It is free of charge (utelezi wowote kidogo tu unatosha)
    2. It is 100% safe (hakuna cha AIDS, kaswende, kisonono, ukurutu, hepatitis, clamidia wala nini sijui)
    3. It is always available (hakuna sijui leo sitaki naumwa, niko mwezini, sijisikii, nimechoka, hujaninunulia gari, hujanilipia kodi ya nyumba)
    4. Kitu mnato wewe mwenyewe tu!
     
  12. kelao

    kelao JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 4,390
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    ha ha haaaa...mkuu umetisha!it is really true..
     
  13. piper

    piper JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuu!!!!!!! mambo ya puri
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Sielewi kwanini watu wanapiga nyeto wakati wasichana ni wengi kuliko wanaume
     
  15. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kiongozi hiyo namba 4, Ni wewe tu maana ukitaka mnato au bwawa unapata!
     
  16. Dengue

    Dengue JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 1,743
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180

    Dah kuna swahiba wangu viatu vyake viko hivyo
     
  17. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    2. It is 100% safe (hakuna cha AIDS, kaswende, kisonono, ukurutu, hepatitis, clamidia wala nini sijui)
     
  18. h

    halimbaya Member

    #18
    Dec 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    domo zito baba UTIMBULO unawatesa
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hizi ni jitihada zako binafsi za kujaribu kuhalalisha huo mchezo wako haramu,acha mara moja,its not gonna help brother
     
  20. gody

    gody JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2013
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145


    sio bure wewe ndo walewale waliotumwa kuhamasisha haki za wanawake
     
Loading...