3500 yangu imeenda bure hotelini ,nimepunjwa msosi haiwezekani

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,467
2,000
Jamani hii ni haki kweli unatoa 3500 uhudumiwe chakula lakini cha kusikitisha unapewa msosi wa tonge moja

Wenye mahoteli huu si uungwana



47f5708b5491ba8697eb41b034815536.jpg
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,870
2,000
Hahaha kwa hiyo mkuu kwako wewe hilo ni tonge moja, halafu umesahau siku hizi Ugali ni chakula cha Anasa kwa sababu bei ya unga ni nomaa
 

nessonlegend

JF-Expert Member
Mar 1, 2013
1,658
2,000
Hukutakiwa kuushika mkuu, maana hiyo umekubaliana na kiasi hicho, ilitakiwa ulipofunuliwa tu uwaambie ukweli kuwa huwezi shiba na huo ndio uzalendo wa nafsi hapo unajiumiza tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom