2pac

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
Huyu jamaa nime mmis sana! huyu alikuwa ni jiniazi kuanzia mapenzi na mengineyo nasikiliza nyimbo zake he was a real rapa na mistari iliyonyooka duh "Hey Rose come with me"........... " Hey Mary............"
 

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,591
2,000
Huyu jamaa nime mmis sana! huyu alikuwa ni jimiazi kuanzia mapenzi na mengineyo nasikiliza nyimbo zake he was a real rapa na mistari iliyonyooka duh "Hey Rose come with me"........... " Mary............"

dah mwanzo ulianza vizuuuri sababu nami ni fan wa 2pac sasa hizo rose kam with me duh!
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
Huyu jamaa nime mmis sana! huyu alikuwa ni jiniazi kuanzia mapenzi na mengineyo nasikiliza nyimbo zake he was a real rapa na mistari iliyonyooka duh "Hey Rose come with me"........... " Hey Mary............"

yoyooo yooo one twooo one twoo kimbweka ur king yaaaaaah yeahhhh...pupuuuu if u lov me put ya hand on if u dis me go to hel yoooo yoyoooooooo......yeahhhhhhh
swa swaaaaaaa o niga braze ya wave mind ya shoes wig ya hear swaaa swaaaaaaaaa cz whte r snipers r olwys swept blak flow....
......yoyooo yoyooo chaka chakaaaaaaaaaaa calfonia loveeeeeeeeeeeeeeeeeeeee taaaaaa taatatataaaaaaaaa ehh kimbwekaaaaaaaaaaaaa m here the rose one.....yaaaaaaaaaaahh yeahhhhh!!!!!!
by rose ft teamo.
song;kimbeka yeahh
studio; rr studio
director;finest
promoter ;bigirita
 

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,591
2,000
yoyooo yooo one twooo one twoo kimbweka ur king yaaaaaah yeahhhh...pupuuuu if u lov me put ya hand on if u dis me go to hel yoooo yoyoooooooo......yeahhhhhhh
swa swaaaaaaa o niga braze ya wave mind ya shoes wig ya hear swaaa swaaaaaaaaa cz whte r snipers r olwys swept blak flow....
......yoyooo yoyooo chaka chakaaaaaaaaaaa calfonia loveeeeeeeeeeeeeeeeeeeee taaaaaa taatatataaaaaaaaa ehh kimbwekaaaaaaaaaaaaa m here the rose one.....yaaaaaaaaaaahh yeahhhhh!!!!!!
by rose ft teamo.
song;kimbeka yeahh
studio; rr studio
director;finest
promoter ;bigirita

bora mwenyewe umekuja!
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
yoyooo yooo one twooo one twoo kimbweka ur king yaaaaaah yeahhhh...pupuuuu if u lov me put ya hand on if u dis me go to hel yoooo yoyoooooooo......yeahhhhhhh
swa swaaaaaaa o niga braze ya wave mind ya shoes wig ya hear swaaa swaaaaaaaaa cz whte r snipers r olwys swept blak flow....
......yoyooo yoyooo chaka chakaaaaaaaaaaa calfonia loveeeeeeeeeeeeeeeeeeeee taaaaaa taatatataaaaaaaaa ehh kimbwekaaaaaaaaaaaaa m here the rose one.....yaaaaaaaaaaahh yeahhhhh!!!!!!
by rose ft teamo.
song;kimbeka yeahh
studio; rr studio
director;finest
promoter ;bigirita

dah...shost nimekukubali....siku ukitaka kutoa singo....nialike tufanye kolabo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom