261 waitwa kufanyiwa usahili TPDC (The Tanzania Petroleum Development Corporation)


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Ndugu wanajamvi wale wadau waliomba nafasi za kazi - The Tanzania Petroleum Development Corporation(TPDC), watu 261 wameitwa kufanyiwa usahili kuanzia 17/12/2012 hadi 21/12/2012, venue ni Mikocheni Staff Housing Estate: Source by Mwananchi Jumapili.
 
georgei

georgei

Senior Member
Joined
Oct 14, 2009
Messages
108
Points
195
georgei

georgei

Senior Member
Joined Oct 14, 2009
108 195
Ndugu wanajamvi wale wadau waliomba nafasi za kazi - The Tanzania Petroleum Development Corporation(TPDC), watu 261 wameitwa kufanyiwa usahili kuanzia 17/12/2012 hadi 21/12/2012, venue ni Mikocheni Staff Housing Estate: Source by Mwananchi Jumapili.
yaleyale ya utumishi,nafasi moja watu 500
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
yaleyale ya utumishi,nafasi moja watu 500
Applicants for the post of LIBRARIAN II, wameita watu 12, RESEARCH OFFICER II watu 17, HUMAN RESOURCES OFFICER II watu 45, PERSONAL SECRETARY II watu 6, PUBLIC SECTIONS OFFICER II 48, GEOPHYSICIST II watu 4, LEGAL OFFICER II watu 29, GEOLOGIST II watu 6, na SYSTEM ANALYSIST II watu 94!.., kazi kwenu watahiniwa... Anzeni kuanda tai na suti zenu, bahasha ya kaki mpya ya kuweka vyeti orijinali, siyo kopi n.k
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Hizi nafasi zilitangazwa mwezi gani?
 
F

felix chakila

New Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
1
Points
0
F

felix chakila

New Member
Joined Jul 20, 2011
1 0
Applicants for the post of LIBRARIAN II, wameita watu 12, RESEARCH OFFICER II watu 17, HUMAN RESOURCES OFFICER II watu 45, PERSONAL SECRETARY II watu 6, PUBLIC SECTIONS OFFICER II 48, GEOPHYSICIST II watu 4, LEGAL OFFICER II watu 29, GEOLOGIST II watu 6, na SYSTEM ANALYSIST II watu 94!.., kazi kwenu watahiniwa... Anzeni kuanda tai na suti zenu, bahasha ya kaki mpya ya kuweka vyeti orijinali, siyo kopi n.k
hilo gazeti ni la tarehe ngap?
 
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
307
Points
0
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2012
307 0
Hivi DG wa TPDC ni nani?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,446
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,446 2,000
Inaonekana Geologist ndio mpango mzima maana wahitimu wako wachache sana kwa sasa kwenye vyuo vikuu,hata walioomba hapo TPDC ni 6 tu,matatizo yapo kwenye IT ni b alaa hadi upenye na kupata kazi ujue wewe umetokea kazini sehemu ingine!experience
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,419
Points
2,000
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,419 2,000
Alafu naona ni namna ya pannel kura ela tuu ivi unaitaji watu wote hao wakati wanaoitajika hawafiki ata robo yake
Huu ni ufisadi tena wa kuukemea maana wanaweza spend wiki wakiwa interview hao uku allowance zikiingia uhuni huu
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Alafu naona ni namna ya pannel kura ela tuu ivi unaitaji watu wote hao wakati wanaoitajika hawafiki ata robo yake
Huu ni ufisadi tena wa kuukemea maana wanaweza spend wiki wakiwa interview hao uku allowance zikiingia uhuni huu
.., mkuu pokea Like! Kweli hiyo bajeti itaongezwa sifuri kibao! Kama kawaida ya mashirika yetu ya umma.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Inaonekana Geologist ndio mpango mzima maana wahitimu wako wachache sana kwa sasa kwenye vyuo vikuu,hata walioomba hapo TPDC ni 6 tu,matatizo yapo kwenye IT ni b alaa hadi upenye na kupata kazi ujue wewe umetokea kazini sehemu ingine!experience
..., yawezeka nafasi nyingine wameisha pata watu wao, kama kawaida yetu wabongo: mtoto wa binamu, shemeji wa nyumba ndogo, na wale wa kutokea mkoa mmoja ...
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
…kwa wanajamvi walio ni PM ili kujua tarehe za usahili na maelezo ya ziada…
12 APPLICANTS FOR POST OF LIBRARIAN II CALL FOR INTERVIEW
Date: 17[SUP]th[/SUP] December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

17 APPLICANTS FOR POST OF RESEARCH OFFICER II CALL FOR INTERVIEW
Date: 17[SUP]th[/SUP] December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

45 APPLICANTS FOR POST OF HUMAN RESOURCES OFFICER II CALL FOR INTERVIEW
Date: 18[SUP]th[/SUP] December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

6 APPLICANTS FOR POST OF PERSONAL SECRETARY II CALL FOR INTERVIEW
Date: 18[SUP]th[/SUP] December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

48 APPLICANTS FOR POST OF PUBLIC RELATIONS OFFICER II CALL FOR INTERVIEW
Date: 19[SUP]th[/SUP] December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

4 APPLICANTS FOR POST OF GEOPHYSICIST II CALL FOR INTERVIEW
Date: 19[SUP]th[/SUP] December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

29 APPLICANTS FOR POST OF LEGAL OFFICER II CALL FOR INTERVIEW
Date: 20[SUP]th[/SUP] December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

6 APPLICANTS FOR POST OF GEOLOGIST II CALL FOR INTERVIEW
Date: 20[SUP]th[/SUP] December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

94 APPLICANTS FOR POST OF SYSTEM ANALYSIS II CALL FOR INTERVIEW
Date: 21[SUP]st [/SUP]December, 2012
Venue TPDC Mikocheni Staff Housing Estate

All applicants should bring with them original academic certificates and Professional Certificates
 
Penguin-1

Penguin-1

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
399
Points
195
Penguin-1

Penguin-1

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
399 195
Atakayeweza kuscan majina please help
Gazeti nimetafuta sana leo morning bila mafanikio...
ila najuwa nimo...
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Atakayeweza kuscan majina please help
Gazeti nimetafuta sana leo morning bila mafanikio...
ila najuwa nimo...
uliomba post gani? Wewe ni ME au KE, fafanua ili tukuwekee initials.
 

Forum statistics

Threads 1,285,938
Members 494,834
Posts 30,879,769
Top