24: Season 8.


Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
48
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 48 0
Haya kwa wapenzi wa 24 ndio hivyo season 8 (inasemekana ni season ya mwisho) imeanza jana, kuto kuondoa uhondo kwa wale ambao hawajaangalia sitosema mengi.


24-intertitle.png

24-Season-8-Cast.jpg

Set in New York City, "Day Eight" unfolds amidst the shadows of the Statue of Liberty and the United Nations as President Allison Taylor (Jones), alongside new chief of staff ROB WEISS (Chris Diamantopoulos), negotiates international security with OMAR HASSAN (Anil Kapoor), a determined Middle Eastern leader visiting the U.S. on a peacemaking mission. As the new day begins, an upgraded CTU operates under the command of M.B.A.-schooled, razor-sharp head honcho BRIAN HASTINGS (Mykelti Williamson), who supervises quirky CHLOE O'BRIAN (Mary Lynn Rajskub), expert data analyst DANA WALSH (Katee Sackhoff) and systems analyst ARLO GLASS (John Boyd).

COLE ORTIZ (Freddie Prinze Jr.), an ex-Marine who wants to follow in Bauer's footsteps, leads field operations while Agent RENEE WALKER (Annie Wersching) returns with an agenda of her own.
 
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
372
Likes
18
Points
35
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2008
372 18 35
Weeee mbona hamna lolote>?
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
48
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 48 0
Weeee mbona hamna lolote>?
Nini?

Jack Bauer na mwanae (Kim)
h_352_5359.jpg


Pres. Hassan, Pres Allison na Chief of staff mpya wa Pres. Allison
h_352_5339.jpg


CTU mpya

Brian Hastings (Director)
h_352_5379.jpg


Cole Ortiz na Kate Sackhoff
h_352_5394.jpg
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hizi dvd sijui zikoje, nilinunua moja yenye season 9 na sasa unadai season 8 ndio ya mwisho!
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
imeanza wapi? au fox?
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
48
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 48 0
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hehehe ulinunua DVD za wahindi nini? Season 8 imeanza jana. Jack Bauer ni babu na officially sio mwajiriwa wa CTU.



Kwa wale wa US iko Fox.
Labda za Wahindi, TZ kaazi kweli kweli!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Hizi dvd sijui zikoje, nilinunua moja yenye season 9 na sasa unadai season 8 ndio ya mwisho!
braza mimi na wewe tunaangalia zile za kuibia hata mimi nimeishia season 9 ila hii aloweka mkuu wapa sijaiona. sie tunalishwa sumu tu hahaaaaa as usual
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
dah!
mambo mazuri sana haya!
i love the seriez
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Hizi dvd sijui zikoje, nilinunua moja yenye season 9 na sasa unadai season 8 ndio ya mwisho!
ile ni sio season nine,ni utangulizi wa season 8..

ile movie nadhani jac alikuwa sierra leone au sio?

inaitwa REDEMPTION

ni movie tu
 
Modereta

Modereta

Senior Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
163
Likes
6
Points
0
Modereta

Modereta

Senior Member
Joined Jul 24, 2008
163 6 0
Wakuu, inapatikana online, kwa sisi tusojua tuipeje????
 
Modereta

Modereta

Senior Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
163
Likes
6
Points
0
Modereta

Modereta

Senior Member
Joined Jul 24, 2008
163 6 0
Wakuu inapatikana online??? kwa sisi tusiojua tunaipataje??
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
ile ni sio season nine,ni utangulizi wa season 8..

ile movie nadhani jac alikuwa sierra leone au sio?

inaitwa REDEMPTION

ni movie tu
Hapana, ni pale Jack Bauer alipoathiriwa na gesi ya sumu, Tony Almeida wakati huo alikuwa ana-act against Jack na CTU! Kim alipewa taarifa za kuumwa kwa baba yake na bahati mbaya ugonjwa huo uliotokana na gesi ya sumu hauna dawa lakini madaktari walhdai wangeweza kufanya majaribio ya kutafuta tiba, hata hivyo ni mpaka cell za mtu wa karibu zipatikane. Japokuwa Jack hakutaka Kim ajitokeze kutoa cells zake lakini Kim alikubali baadaye...Hiyo ndio Season 9 ya Kihindi! Hayo mambo ya Sierra Leone (Sangala?) ya REDEMPTION yalikuwa kwenye Season 7 au 8 ya Kihindi!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Hapana, ni pale Jack Bauer alipoathiriwa na gesi ya sumu, Tony Almeida wakati huo alikuwa ana-act against Jack na CTU! Kim alipewa taarifa za kuumwa kwa baba yake na bahati mbaya ugonjwa huo uliotokana na gesi ya sumu hauna dawa lakini madaktari walhdai wangeweza kufanya majaribio ya kutafuta tiba, hata hivyo ni mpaka cell za mtu wa karibu zipatikane. Japokuwa Jack hakutaka Kim ajitokeze kutoa cells zake lakini Kim alikubali baadaye...Hiyo ndio Season 9 ya Kihindi! Hayo mambo ya Sierra Leone (Sangala?) ya REDEMPTION yalikuwa kwenye Season 7 au 8 ya Kihindi!
sasa hiyo ya redemption ya sierra leone na hiyo ya toni akiwa against kaziangalie kwa makini,utagundua kuwa:
REDEMPTION-ni episode ya kwanza ya season eight
hiyo wanayoita 9 ni mwendelezo wa redemption baada ya jac kurudi kutoka africa
hiyo wanayoiita 9 HAIJAISHA.ina episode kama nane hivi...!kuna kumi na sita ziko pending

UTAHITIMISHA kwamba season 8 bado haijaisha....!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
sasa hiyo ya redemption ya sierra leone na hiyo ya toni akiwa against kaziangalie kwa makini,utagundua kuwa:
REDEMPTION-ni episode ya kwanza ya season eight
hiyo wanayoita 9 ni mwendelezo wa redemption baada ya jac kurudi kutoka africa
hiyo wanayoiita 9 HAIJAISHA.ina episode kama nane hivi...!kuna kumi na sita ziko pending

UTAHITIMISHA kwamba season 8 bado haijaisha....!
Goeff nadhani mkanganyiko unatoke kwa sabau hizi kitu zipo za aina 2, zetu zile za Zhong Hua na zile za ukweli....zile za ukweli mtiriko wake uko tofauti na za mchina. nilienda kwa wale wanaouza za ukweli kipindi kile seaason 9 feki imetoka nikauliza wakanishangaa!!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Goeff nadhani mkanganyiko unatoke kwa sabau hizi kitu zipo za aina 2, zetu zile za Zhong Hua na zile za ukweli....zile za ukweli mtiriko wake uko tofauti na za mchina. nilienda kwa wale wanaouza za ukweli kipindi kile seaason 9 feki imetoka nikauliza wakanishangaa!!!
...THEY ARE TOO COMMERCIAL!wanajua wakikwambia season nine ni lazima utanunua tu!.....

ukweli ni kwamba hata season 8 haijakwishnei

well,for now nakuchagulia ALIAS.it's one of the best series.nipo kwenye season ya tano sasa.

you can have one and two from me kama utapenda

I LIKE THEM MOVIES AND SERIES!....
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
sasa hiyo ya redemption ya sierra leone na hiyo ya toni akiwa against kaziangalie kwa makini,utagundua kuwa:
REDEMPTION-ni episode ya kwanza ya season eight
hiyo wanayoita 9 ni mwendelezo wa redemption baada ya jac kurudi kutoka africa
hiyo wanayoiita 9 HAIJAISHA.ina episode kama nane hivi...!kuna kumi na sita ziko pending

UTAHITIMISHA kwamba season 8 bado haijaisha....!
Mkuu,Redemption ni movie ambayo ndo kiini cha visa vilivyopo season 7 na si season 8(season 8 ndo kwanza imeanza kuoneshwa jana)...Halafu,katika Redemption si kwamba Jack alikuwa Sierra Leone,bali alikuwa katika nchi ya 'kifiction' ya Sangala(Afrika Magharibi) ambako ndiko wanatokea akina Ike Dubaku,muasi General Benjamin Juma,Youssou Dubaku,Waziri mkuu Ule Matobo n.k
 

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493