23:59 Tar 31/Dec ndio ulikuwa muda muafaka wa kuiwasha bangi, 00:00 Januari Mosi ndipo msokoto tunauweka mdomoni tayari kwa kuupokea mwaka.

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
4,448
Points
2,000

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
4,448 2,000
Hi gentlemen & ladies!
Nakumbuka mbali sana miaka hiyo tulikuwa tunaupokea mwaka kwa style ya ajabu ya kuvuta bangi.
Tulikuwa tunasherehekea kwa muziki pale kijijini kwetu na ilipofika saa tano na dakika hamsini tunaanza kusokota mabangi, sita kasoro moja inawashwa na saa sita kamili tunapakia mzigo.
Ila nishaacha zamani kuvuta bangi, zilikuwa zama za ujinga.
 

Forum statistics

Threads 1,392,185
Members 528,564
Posts 34,101,118
Top